Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
19/05 22:00 |
KT |
[2]Arsenal |
2 - 1 |
1 - 1 |
Everton[15] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[16]Brentford |
2 - 4 |
0 - 3 |
Newcastle United[7] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Brighton |
0 - 2 |
0 - 0 |
Manchester United[8] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[19]Burnley |
1 - 2 |
0 - 2 |
Nottingham Forest[17] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[6]Chelsea |
2 - 1 |
1 - 0 |
AFC Bournemouth[11] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Crystal Palace |
5 - 0 |
2 - 0 |
Aston Villa[4] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[3]Liverpool |
2 - 0 |
2 - 0 |
Wolves[13] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[18]Luton Town |
2 - 4 |
1 - 2 |
Fulham[14] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[1]Manchester City |
3 - 1 |
2 - 1 |
West Ham United[9] |
38 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[20]Sheffield United |
0 - 3 |
0 - 1 |
Tottenham Hotspur[5] |
38 |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
[19]US Sassuolo Calcio |
0 - 2 |
0 - 0 |
Cagliari[16] |
37 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[12]Ac Monza |
0 - 1 |
0 - 1 |
Frosinone[17] |
37 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[15]Udinese |
1 - 1 |
0 - 0 |
Empoli[18] |
37 |
|
19/05 22:59 |
KT |
[1]Inter Milan |
1 - 1 |
0 - 1 |
Lazio[7] |
37 |
|
20/05 01:45 |
KT |
[6]AS Roma |
1 - 0 |
0 - 0 |
Genoa[11] |
37 |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
[5]Athletic Bilbao |
2 - 0 |
2 - 0 |
Sevilla[12] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[4]Atletico Madrid |
1 - 4 |
0 - 1 |
Osasuna[13] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[2]Barcelona |
3 - 0 |
1 - 0 |
Rayo Vallecano[14] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[6]Real Betis |
0 - 2 |
0 - 2 |
Real Sociedad[7] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[18]Cadiz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Las Palmas[16] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[19]Granada |
1 - 2 |
0 - 0 |
Celta Vigo[15] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[17]Mallorca |
2 - 2 |
1 - 1 |
Almeria[20] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[9]Valencia |
1 - 3 |
0 - 1 |
Girona[3] |
37 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[8]Villarreal |
4 - 4 |
1 - 4 |
Real Madrid[1] |
37 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[3]Eibar |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cartagena[13] |
40 |
|
19/05 21:15 |
KT |
[20]Alcorcon |
1 - 1 |
1 - 0 |
Valladolid[1] |
40 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[15]Zaragoza |
2 - 2 |
1 - 0 |
Racing de Ferrol[10] |
40 |
|
|
19/05 20:30 |
KT |
[3]Fortuna Dusseldorf |
3 - 2 |
2 - 1 |
1. Magdeburg[13] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[11]Sv Elversberg |
0 - 3 |
0 - 0 |
Karlsruher SC[5] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[9]Greuther Furth |
2 - 0 |
0 - 0 |
Schalke 04[10] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[4]Hamburger |
4 - 1 |
3 - 1 |
Nurnberg[12] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[6]Hannover 96 |
1 - 2 |
0 - 2 |
Holstein Kiel[2] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[17]Hansa Rostock |
1 - 2 |
0 - 0 |
SC Paderborn 07[7] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[15]Kaiserslautern |
5 - 0 |
1 - 0 |
Eintr. Braunschweig[14] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[18]VfL Osnabruck |
2 - 1 |
1 - 1 |
Hertha Berlin[8] |
34 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[16]SV Wehen Wiesbaden |
1 - 2 |
1 - 0 |
St Pauli[1] |
34 |
|
|
20/05 02:00 |
KT |
[15]Le Havre |
1 - 2 |
0 - 0 |
Marseille[8] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[6]Lens |
2 - 2 |
2 - 0 |
Montpellier[12] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[3]Lille |
2 - 2 |
0 - 1 |
Nice[5] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[17]Lorient |
5 - 0 |
2 - 0 |
Clermont Foot[18] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[7]Lyon |
2 - 1 |
1 - 0 |
Strasbourg[13] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[16]Metz |
0 - 2 |
0 - 2 |
Paris Saint Germain[1] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[2]Monaco |
4 - 0 |
3 - 0 |
Nantes[14] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[10]Stade Reims |
2 - 1 |
0 - 0 |
Stade Rennais FC[9] |
34 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[11]Toulouse |
0 - 3 |
0 - 0 |
Stade Brestois[4] |
34 |
|
|
19/05 19:30 |
KT |
[13]Almere City FC |
1 - 4 |
1 - 2 |
NEC Nijmegen[6] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[4]AZ Alkmaar |
3 - 3 |
3 - 0 |
Utrecht[7] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[17]Volendam |
1 - 2 |
1 - 1 |
Go Ahead Eagles[9] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[2]Feyenoord Rotterdam |
4 - 0 |
0 - 0 |
SBV Excelsior[16] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[14]Heracles Almelo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fortuna Sittard[11] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[1]PSV Eindhoven |
3 - 1 |
1 - 1 |
RKC Waalwijk[15] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[8]Sparta Rotterdam |
2 - 1 |
0 - 0 |
SC Heerenveen[10] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[18]Vitesse Arnhem |
2 - 2 |
1 - 1 |
Ajax Amsterdam[5] |
34 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[12]Zwolle |
1 - 2 |
0 - 0 |
Twente Enschede[3] |
34 |
|
|
20/05 01:00 |
KT |
[5]Barracas Central |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sarmiento Junin[26] |
2st phase |
|
20/05 01:30 |
KT |
[15]Ca Platense |
0 - 0 |
0 - 0 |
Independiente[12] |
2st phase |
|
20/05 03:45 |
KT |
[17]CA Banfield |
1 - 1 |
0 - 1 |
CA Huracan[18] |
2st phase |
|
20/05 03:45 |
KT |
[10]Talleres Cordoba |
2 - 0 |
1 - 0 |
Atletico Tucuman[25] |
2st phase |
|
20/05 06:00 |
KT |
[24]Central Cordoba Sde |
2 - 4 |
2 - 0 |
Boca Juniors[7] |
2st phase |
|
|
19/05 18:30 |
KT |
[5]Cercle Brugge |
1 - 2 |
1 - 1 |
St Gilloise[1] |
championship playoff |
|
19/05 23:30 |
KT |
[2]Anderlecht |
0 - 1 |
0 - 1 |
Club Brugge[4] |
championship playoff |
|
20/05 00:15 |
KT |
[BEL D2-4]KVSK Lommel |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kortrijk[15] |
play off |
|
|
19/05 16:00 |
KT |
[13]Ural Yekaterinburg |
3 - 3 |
1 - 1 |
Gazovik Orenburg[11] |
25 |
|
19/05 18:15 |
KT |
[5]Spartak Moscow |
3 - 1 |
2 - 0 |
Rubin Kazan[7] |
25 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[9]FK Rostov |
2 - 1 |
2 - 1 |
Baltika[15] |
25 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[10]Akhmat Grozny |
1 - 5 |
1 - 3 |
Zenit St.Petersburg[2] |
25 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[12]Livingston |
1 - 1 |
0 - 0 |
Hibernian FC[7] |
relegation group |
|
19/05 21:00 |
KT |
[8]Motherwell FC |
1 - 2 |
0 - 2 |
St Johnstone[10] |
relegation group |
|
19/05 21:00 |
KT |
[11]Ross County |
2 - 2 |
1 - 1 |
Aberdeen[9] |
relegation group |
|
|
19/05 21:00 |
Hoãn |
[14]Criciuma |
0 - 0 |
0 - 0 |
Palmeiras[9] |
7 |
|
20/05 02:00 |
Hoãn |
[7]Atletico Mineiro |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bahia[2] |
7 |
|
20/05 02:00 |
Hoãn |
[17]Fluminense |
0 - 0 |
0 - 0 |
Juventude[15] |
7 |
|
20/05 02:00 |
Hoãn |
[16]Corinthians Paulista |
0 - 0 |
0 - 0 |
Botafogo[4] |
7 |
|
20/05 04:30 |
Hoãn |
[12]Gremio |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bragantino[8] |
7 |
|
20/05 04:30 |
Hoãn |
[20]Cuiaba |
0 - 0 |
0 - 0 |
Internacional[11] |
7 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[7]Odense BK |
2 - 0 |
1 - 0 |
Randers FC[10] |
relegation round |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[11]Brommapojkarna |
2 - 1 |
2 - 1 |
IFK Norrkoping[13] |
10 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[9]Hammarby |
2 - 1 |
0 - 0 |
AIK Solna[7] |
10 |
|
19/05 21:30 |
KT |
[5]GAIS |
2 - 1 |
2 - 1 |
Elfsborg[8] |
10 |
|
19/05 21:30 |
KT |
[10]IFK Varnamo |
0 - 2 |
0 - 2 |
Kalmar FF[15] |
10 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[10]Teplice |
0 - 1 |
0 - 0 |
Hradec Kralove[9] |
playoff |
|
19/05 22:00 |
KT |
[16]Budejovice |
2 - 2 |
2 - 2 |
FK Baumit Jablonec[12] |
relegation round |
|
19/05 22:00 |
KT |
[13]Pardubice |
4 - 0 |
2 - 0 |
Mfk Karvina[14] |
relegation round |
|
19/05 22:00 |
KT |
[15]Zlin |
1 - 2 |
1 - 1 |
Bohemians 1905[11] |
relegation round |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[1]Landskrona BoIS |
0 - 0 |
0 - 0 |
Orebro[7] |
8 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[10]Sandvikens IF |
3 - 1 |
2 - 0 |
Varbergs BoIS FC[16] |
8 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[7]Gnistan |
0 - 0 |
0 - 0 |
KuPS[3] |
7 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[12]Ekenas IF Fotboll |
1 - 1 |
1 - 0 |
Lahti[10] |
7 |
|
|
19/05 22:59 |
KT |
[1]Galatasaray |
0 - 1 |
0 - 0 |
Fenerbahce[2] |
37 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[3]Santos |
4 - 0 |
3 - 0 |
Brusque[17] |
6 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[8]Mirassol |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ituano Sp[19] |
6 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[6]Operario Ferroviario Pr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ceara[12] |
6 |
|
|
20/05 07:00 |
KT |
[a-2]CDSyC Cruz Azul |
1 - 2 |
0 - 0 |
Monterrey[a-4] |
semifinal(c) |
|
|
20/05 04:00 |
KT |
[8]Estudiantes Rio Cuarto |
1 - 1 |
0 - 1 |
Defensores de Belgrano[3] |
16 |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[11]Academico Viseu |
2 - 2 |
1 - 1 |
Maritimo[4] |
34 |
|
19/05 17:00 |
KT |
[3]Avs Futebol Sad |
0 - 1 |
0 - 1 |
Desportivo de Tondela[7] |
34 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[14]UD Oliveirense |
1 - 3 |
0 - 1 |
Leixoes[15] |
34 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[2]CD Nacional |
2 - 0 |
2 - 0 |
CD Mafra[8] |
34 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[1]Santa Clara |
2 - 0 |
0 - 0 |
Uniao Leiria[10] |
34 |
|
|
19/05 14:30 |
KT |
[6]Gwangju Fc |
0 - 3 |
0 - 2 |
Jeonbuk Hyundai Motors[12] |
11 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[5]Gangwon FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ulsan Hyundai Horang-i[2] |
11 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[7]Seoul |
1 - 2 |
0 - 0 |
Daegu FC[11] |
11 |
|
19/05 17:00 |
KT |
[4]Suwon FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pohang Steelers[1] |
11 |
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[16]Jubilo Iwata |
1 - 1 |
0 - 0 |
Urawa Red Diamonds[4] |
15 |
|
19/05 12:00 |
KT |
[20]Kyoto Purple Sanga |
0 - 5 |
0 - 3 |
Sanfrecce Hiroshima[9] |
15 |
|
19/05 12:00 |
KT |
[2]Machida Zelvia |
5 - 0 |
2 - 0 |
Tokyo Verdy[11] |
15 |
|
19/05 13:00 |
KT |
[5]Tokyo |
1 - 1 |
0 - 1 |
Yokohama F Marinos[14] |
15 |
|
19/05 13:00 |
KT |
[6]Gamba Osaka |
3 - 1 |
1 - 1 |
Kawasaki Frontale[13] |
15 |
|
19/05 13:00 |
KT |
[3]Kashima Antlers |
1 - 0 |
0 - 0 |
Vissel Kobe[1] |
15 |
|
19/05 14:00 |
KT |
[12]Kashiwa Reysol |
2 - 1 |
1 - 0 |
Consadole Sapporo[19] |
15 |
|
19/05 14:00 |
KT |
[18]Shonan Bellmare |
2 - 1 |
1 - 1 |
Albirex Niigata Japan[15] |
15 |
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[6]Okayama FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ventforet Kofu[8] |
16 |
|
19/05 12:00 |
KT |
[5]Renofa Yamaguchi |
2 - 1 |
1 - 0 |
Fujieda Myfc[12] |
16 |
|
19/05 15:00 |
KT |
[19]Tochigi SC |
1 - 2 |
1 - 1 |
Vegalta Sendai[3] |
16 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[10]Torpedo Miass |
0 - 3 |
0 - 0 |
Spartak Kostroma[10] |
36 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[6]Tekstilshchik Ivanovo |
1 - 0 |
1 - 0 |
Avangard[5] |
36 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[4]Chelyabinsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[2] |
36 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[3]Metallurg Lipetsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Novosibirsk[1] |
36 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[2]Rodina Moskva Ii |
2 - 0 |
1 - 0 |
Rotor Volgograd[3] |
36 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[9]Dinamo Briansk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Volga Ulyanovsk[8] |
36 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[5]FK Kaluga |
3 - 0 |
1 - 0 |
Khimik Dzerzhinsk[6] |
36 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[2]Mashuk-KMV |
0 - 1 |
0 - 1 |
Irtysh 1946 Omsk[7] |
36 |
|
19/05 20:30 |
KT |
[1]Krasnodar II |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chayka K Sr[6] |
36 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[4]Murom |
0 - 1 |
0 - 0 |
Veles Moscow[5] |
36 |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
[2]AEK Athens |
3 - 0 |
2 - 0 |
Lamia[6] |
championship round |
|
20/05 00:00 |
KT |
[5]Aris Thessaloniki |
1 - 2 |
0 - 1 |
PAOK Saloniki[1] |
championship round |
|
20/05 00:00 |
KT |
[3]Panathinaikos |
2 - 2 |
1 - 0 |
Olympiakos[4] |
championship round |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[6]Tanjong Pagar Utd |
0 - 5 |
0 - 3 |
Balestier Khalsa FC[5] |
2 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[1]Pusamania Borneo |
2 - 3 |
2 - 1 |
Madura United[4] |
championship semifinals |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[7]Lnz Cherkasy |
2 - 1 |
0 - 1 |
Zorya[9] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[4]Dnipro-1 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Shakhtar Donetsk[1] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[16]Metalist 1925 Kharkiv |
3 - 3 |
1 - 3 |
Polessya Zhitomir[6] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[15]Mynai |
3 - 2 |
1 - 1 |
Kolos Kovalivka[12] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[5]Rukh Vynnyky |
2 - 0 |
1 - 0 |
Chernomorets Odessa[8] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[14]Veres Rivne |
2 - 2 |
2 - 1 |
PFC Oleksandria[10] |
29 |
|
19/05 19:30 |
KT |
[11]Vorskla Poltava |
3 - 1 |
2 - 0 |
Obolon Kiev[13] |
29 |
|
|
19/05 18:30 |
KT |
Otelul Galati |
0 - 2 |
0 - 0 |
Universitaea Cluj |
conference league play offs |
|
20/05 01:00 |
KT |
[2]Rapid Bucuresti |
2 - 0 |
2 - 0 |
Steaua Bucuresti[1] |
vô địch |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[1]Red Bull Salzburg |
7 - 1 |
3 - 1 |
LASK Linz[3] |
championship playoff |
|
19/05 22:00 |
KT |
[6]Rapid Wien |
0 - 3 |
0 - 1 |
TSV Hartberg[4] |
championship playoff |
|
19/05 22:00 |
KT |
[2]Sturm Graz |
2 - 0 |
0 - 0 |
SK Austria Klagenfurt[5] |
championship playoff |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
[10]Khonkaen United |
5 - 1 |
3 - 1 |
Sukhothai[11] |
28 |
|
19/05 18:00 |
KT |
[9]Nakhon Pathom FC |
1 - 3 |
0 - 1 |
Bangkok Glass Pathum[4] |
28 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[6]Ratchaburi FC |
2 - 2 |
1 - 2 |
Port[3] |
28 |
|
|
19/05 14:00 |
KT |
[7]North District |
0 - 1 |
0 - 1 |
Hong Kong U23[11] |
5 |
|
19/05 14:00 |
KT |
[9]Sham Shui Po |
1 - 6 |
0 - 2 |
Leeman[1] |
5 |
|
19/05 17:00 |
KT |
[6]Hong Kong Rangers FC |
2 - 1 |
2 - 0 |
Hong Kong FC[8] |
5 |
|
|
19/05 22:15 |
KT |
[9]Kecskemeti TE |
2 - 1 |
0 - 1 |
Zalaegerszegi TE[7] |
33 |
|
20/05 01:15 |
KT |
[1]Ferencvarosi TC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ujpesti TE[10] |
33 |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
[14]Cracovia Krakow |
2 - 0 |
1 - 0 |
Rakow Czestochowa[4] |
33 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[13]Warta Poznan |
0 - 1 |
0 - 1 |
Legia Warszawa[3] |
33 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[10]Widzew lodz |
1 - 1 |
1 - 1 |
Lech Poznan[5] |
33 |
|
|
19/05 15:45 |
KT |
[6]Kuching Fa |
2 - 2 |
2 - 0 |
Pahang[3] |
2 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[3]Hajduk Split |
2 - 1 |
1 - 1 |
Hnk Gorica[7] |
35 |
|
20/05 00:30 |
KT |
[4]ZNK Osijek |
2 - 0 |
1 - 0 |
NK Rijeka[2] |
35 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]El Ismaily |
0 - 2 |
0 - 0 |
Pyramids[1] |
24 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[5]Smouha SC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Ahly[6] |
24 |
|
|
20/05 00:30 |
KT |
[3]Cherno More Varna |
4 - 0 |
1 - 0 |
Ludogorets Razgrad[1] |
championship round |
|
|
19/05 22:30 |
KT |
[5]Koper |
1 - 1 |
1 - 1 |
NK Maribor[2] |
36 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[3]NK Olimpija Ljubljana |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ask Bravo[4] |
36 |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
[4]Dinamo Minsk |
3 - 2 |
1 - 1 |
Shakhter Soligorsk[15] |
9 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[13]Shakhtyor Karagandy |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tobol Kostanai[7] |
9 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[4]Zhetysu Taldykorgan |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[8] |
9 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[2]Yelimay Semey |
1 - 1 |
0 - 0 |
Kairat Almaty[3] |
9 |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[8]Hòa Bình |
0 - 0 |
0 - 0 |
Phù Đổng Ninh Bình[5] |
9 |
|
19/05 18:00 |
KT |
[3]Bình Phước |
3 - 0 |
0 - 0 |
Đồng Nai[9] |
9 |
|
19/05 19:15 |
KT |
[2]PVF CAND |
4 - 1 |
2 - 0 |
Đồng Tâm Long An[4] |
9 |
|
|
19/05 18:30 |
KT |
[7]JK Tallinna Kalev |
2 - 0 |
2 - 0 |
Nomme United[10] |
11 |
|
19/05 21:00 |
KT |
[8]Parnu Linnameeskond |
0 - 2 |
0 - 0 |
Levadia Tallinn[1] |
11 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[7]West Armenia |
3 - 2 |
0 - 1 |
Bkma[10] |
35 |
|
|
19/05 16:00 |
KT |
[7]Pas De La Casa |
2 - 2 |
0 - 1 |
Cf Esperanca[8] |
27 |
|
19/05 18:30 |
KT |
[1]UE Santa Coloma |
0 - 0 |
0 - 0 |
Santa Coloma[3] |
27 |
|
19/05 21:00 |
KT |
[4]Atletic Escaldes |
7 - 0 |
6 - 0 |
Atletic America[10] |
27 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[5]Penya Encarnada |
1 - 3 |
1 - 2 |
Inter Club Escaldes[2] |
27 |
|
19/05 23:30 |
KT |
[6]Ordino |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ce Carroi[9] |
27 |
|
|
20/05 06:00 |
KT |
[a-1]Deportivo Saprissa |
4 - 0 |
3 - 0 |
Ad San Carlos[a-4] |
semifinal(c) |
|
|
20/05 02:00 |
KT |
[a-11]Club Guabira |
1 - 1 |
0 - 1 |
Aurora[a-4] |
12 |
|
20/05 04:30 |
KT |
[a-1]Bolivar |
4 - 1 |
1 - 0 |
Real Tomayapo[a-10] |
12 |
|
20/05 06:30 |
KT |
[a-15]Jorge Wilstermann |
0 - 0 |
0 - 0 |
The Strongest[a-2] |
12 |
|
|
20/05 03:30 |
KT |
[a-1]CSD Municipal |
2 - 0 |
0 - 0 |
Csyd Mixco[a-4] |
|
|
|
20/05 07:00 |
KT |
CD Olimpia |
3 - 1 |
1 - 1 |
Marathon |
clausura |
|
|
19/05 14:30 |
KT |
[12]Cheonan City |
0 - 1 |
0 - 1 |
Anyang[1] |
13 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[9]Seongnam FC |
0 - 1 |
0 - 1 |
Busan I'Park[5] |
13 |
|
19/05 17:00 |
KT |
[11]Gyeongnam FC |
1 - 3 |
1 - 1 |
Gimpo Fc[7] |
13 |
|
|
20/05 01:00 |
KT |
[a-14]Mushuc Runa |
5 - 0 |
2 - 0 |
Delfin SC[a-15] |
apertura |
|
20/05 03:30 |
KT |
[a-2]Sociedad Deportiva Aucas |
2 - 2 |
0 - 1 |
Universidad Catolica Quito[a-6] |
apertura |
|
20/05 06:00 |
KT |
[a-13]Cumbaya |
0 - 1 |
0 - 1 |
Barcelona SC(ECU)[a-4] |
apertura |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[2]Dziugas Telsiai |
1 - 1 |
0 - 0 |
Banga Gargzdai[5] |
11 |
|
19/05 22:25 |
KT |
[1]FK Zalgiris Vilnius |
1 - 0 |
0 - 0 |
Spyris Kaunas[4] |
11 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Jelgava |
1 - 5 |
0 - 3 |
Riga Fc[2] |
14 |
|
20/05 01:00 |
KT |
[6]Fk Auda Riga |
1 - 1 |
1 - 1 |
Liepajas Metalurgs[9] |
14 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[15]Polonia Warszawa |
1 - 1 |
0 - 1 |
Odra Opole[9] |
33 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[14]LKS Nieciecza |
6 - 1 |
3 - 1 |
GKS Tychy[6] |
33 |
|
20/05 01:30 |
KT |
[1]Lechia Gdansk |
2 - 1 |
1 - 1 |
Arka Gdynia[2] |
33 |
|
|
20/05 05:30 |
KT |
[a-7]Atletico Junior Barranquilla |
2 - 3 |
1 - 3 |
Deportivo Pereira[a-4] |
quadrangular(a) |
|
20/05 08:00 |
KT |
[a-6]Millonarios |
0 - 1 |
0 - 0 |
Atletico Bucaramanga[a-1] |
quadrangular(a) |
|
|
19/05 16:00 |
Hoãn |
[W-16]Irkutsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dynamo St[W-11] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[W-10]Saturn |
1 - 1 |
1 - 1 |
Chertanovo Moscow[W-6] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[W-9]Zenit-2 St.Petersburg |
2 - 1 |
0 - 1 |
Yenisey 2 Krasnoyarsk[W-14] |
|
|
20/05 01:00 |
KT |
[W-2]Spartak Moscow II |
1 - 1 |
1 - 1 |
Torpedo Vladimir[W-4] |
|
|
|
19/05 18:00 |
KT |
Tottenham Hotspur U21 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Chelsea U21 |
14 |
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[9]Sunshine Coast Wanderers |
3 - 0 |
2 - 0 |
Brisbane Roar Am[7] |
10 |
|
19/05 13:30 |
KT |
[4]Moreton Bay United |
2 - 0 |
0 - 0 |
Rochedale Rovers[11] |
10 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[3]Sioni Bolnisi |
4 - 0 |
1 - 0 |
Kolkheti Khobi[10] |
13 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[1]Metalurgi Rustavi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Aragvi Dusheti[7] |
13 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[5]WIT Georgia Tbilisi |
1 - 2 |
1 - 0 |
Spaeri[8] |
13 |
|
19/05 21:00 |
KT |
[2]Dinamo Tbilisi II |
1 - 1 |
0 - 1 |
Gareji Sagarejo[4] |
13 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[6]Shturmi |
1 - 2 |
1 - 0 |
Lokomotiv Tbilisi[9] |
13 |
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[13]Gainare Tottori |
0 - 3 |
0 - 1 |
Sc Sagamihara[9] |
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[2]Azul Claro Numazu |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vanraure Hachinohe[15] |
|
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[1]Navbahor Namangan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Neftchi Fargona[5] |
10 |
|
19/05 21:00 |
KT |
[4]OTMK Olmaliq |
5 - 3 |
2 - 2 |
Sogdiana Jizak[6] |
10 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[S-3]Ariana |
0 - 1 |
0 - 0 |
Trollhattan[S-9] |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[S-15]Ljungskile SK |
2 - 2 |
1 - 0 |
Jonkopings Sodra IF[S-14] |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[S-4]Lunds BK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tvaakers IF[S-6] |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[S-16]Onsala Bk |
2 - 1 |
1 - 0 |
Norrby IF[S-10] |
|
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[4]Ramtha SC |
0 - 1 |
0 - 1 |
Al-Ahli[11] |
12 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[6]Al Aqaba Sc |
0 - 2 |
0 - 1 |
Maan[7] |
12 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[8]Shabab AlOrdon |
4 - 0 |
2 - 0 |
Moghayer Al Sarhan[9] |
12 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[3]Al Wihdat Amman |
6 - 2 |
1 - 0 |
Sahab Sc[10] |
12 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[8]Sjk Akatemia |
2 - 0 |
2 - 0 |
Salon Palloilijat Salpa[5] |
7 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[4]Jaro |
2 - 1 |
0 - 0 |
Pallokerho 35[6] |
7 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[10]Mp Mikkeli |
0 - 3 |
0 - 2 |
Japs[9] |
7 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[a-16]Deportivo Laferrere |
1 - 0 |
0 - 0 |
Deportivo Merlo[a-7] |
apertura |
|
20/05 01:30 |
KT |
[a-15]CA Fenix Pilar |
1 - 1 |
0 - 0 |
San Martin Burzaco[a-14] |
apertura |
|
20/05 03:00 |
KT |
[a-8]Ferrocarril Midland |
3 - 0 |
0 - 0 |
Club Atletico Acassuso[a-10] |
apertura |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[9]Gagra |
2 - 0 |
0 - 0 |
Telavi[7] |
15 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[6]Kolkheti Poti |
2 - 5 |
0 - 2 |
Torpedo Kutaisi[4] |
15 |
|
20/05 00:00 |
KT |
[3]Dinamo Batumi |
2 - 3 |
1 - 0 |
Saburtalo Tbilisi[2] |
15 |
|
|
20/05 04:30 |
KT |
[a-5]Carabobo |
3 - 0 |
1 - 0 |
Angostura[a-2] |
16 |
|
20/05 07:00 |
KT |
[a-7]Academia Puerto Cabello |
1 - 0 |
1 - 0 |
Portuguesa de Desportos[a-4] |
16 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[10]Gilan Gabala |
2 - 0 |
0 - 0 |
Araz Nakhchivan[8] |
34 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[S-1]FK Astrakhan |
3 - 0 |
2 - 0 |
Makhachkala B[S-17] |
|
|
19/05 20:30 |
KT |
[S-10]Pobeda |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rubin Yalta[S-2] |
|
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[C-9]Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Oryol[C-8] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[C-3]Arsenal Tula II |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ska Khabarovsk 2[C-12] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[C-6]Kosmos Dolgoprudny |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Zvezda Ryazan[C-4] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[C-11]Zenit Penza |
3 - 0 |
2 - 0 |
Kvant Obninsk[C-15] |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[C-14]FK Kolomna |
0 - 0 |
0 - 0 |
Salyut-Energia Belgorod[C-13] |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[C-1]Kompozit |
1 - 2 |
0 - 1 |
Dinamo Vladivostok[C-7] |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[C-5]Tambov |
3 - 1 |
2 - 1 |
Strogino Moscow[C-10] |
|
|
|
19/05 13:00 |
KT |
[2]Heidelberg United |
1 - 1 |
0 - 1 |
Altona Magic[8] |
14 |
|
|
20/05 02:15 |
KT |
[a-9]Sol De America |
0 - 3 |
0 - 2 |
Cerro Porteno[a-2] |
apertura |
|
20/05 04:30 |
KT |
[a-10]General Caballero |
1 - 2 |
1 - 1 |
Sportivo Luqueno[a-4] |
apertura |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[3-2]Ce Europa |
1 - 3 |
1 - 1 |
Real Betis B[4-5] |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[2-13]CD Izarra |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sd Formentera[3-12] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[3-3]CF Badalona |
0 - 0 |
0 - 0 |
Orihuela CF[4-4] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[2-3]UD Logrones |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cd Guijuelo[1-5] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[5-3]Numancia |
2 - 0 |
1 - 0 |
Utebo[2-4] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[1-2]Pontevedra |
3 - 1 |
1 - 1 |
Zaragoza B[2-5] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[1-12]Real Aviles |
1 - 0 |
0 - 0 |
Manchego Ciudad[4-13] |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
[4-2]Yeclano Deportivo |
2 - 0 |
0 - 0 |
Lleida[3-5] |
|
|
20/05 00:30 |
KT |
[1-3]Zamora CF |
2 - 0 |
2 - 0 |
Sant Andreu[3-4] |
|
|
90 phút [2-0], 2 lượt trận [2-2], 120 phút [2-0], Zamora CF thắng |
|
19/05 21:30 |
KT |
Al Ahly Benghazi |
4 - 0 |
1 - 0 |
Al Suqoor Lby |
|
|
19/05 21:30 |
KT |
Al Anwar |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Sadaqa |
|
|
19/05 21:30 |
KT |
Al Taawun |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al Morooj |
|
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Brno |
4 - 3 |
3 - 0 |
Slavia Kromeriz[16] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[5]Chrudim |
1 - 3 |
1 - 1 |
Sigma Olomouc B[2] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[11]Vysocina Jihlava |
1 - 2 |
0 - 0 |
Viktoria Zizkov[10] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[15]Prostejov |
3 - 1 |
1 - 0 |
Opava[8] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[9]Sparta Praha B |
2 - 2 |
1 - 0 |
Fk Graffin Vlasim[7] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[4]Fk Mas Taborsko |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dukla Praha[1] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[14]Sk Slovan Varnsdorf |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pribram[13] |
29 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[3]Vyskov |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lisen[6] |
29 |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[N-15]Friska Viljor |
2 - 2 |
0 - 0 |
Vasalunds IF[N-6] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[N-12]AFC United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sollentuna United FF[N-7] |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[N-16]Pitea If |
2 - 2 |
1 - 0 |
Stockholm Internazionale[N-4] |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[N-2]Umea FC |
3 - 1 |
0 - 1 |
Karlbergs BK[N-11] |
|
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[B-9]Dinaz Vyshgorod |
0 - 0 |
0 - 0 |
Metalist Kharkiv[A-9] |
|
|
|
19/05 20:00 |
Hoãn |
[6]Caps United Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dynamos Fc[8] |
11 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[5]Chicken Inn |
3 - 2 |
2 - 0 |
Simba Bhora[2] |
11 |
|
19/05 20:00 |
Hoãn |
[1]Manica Diamonds |
0 - 0 |
0 - 0 |
Green Fuel[9] |
11 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[15]Siauliai B |
2 - 5 |
1 - 0 |
Atmosfera Mazeikiai[13] |
10 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Kolubara |
0 - 1 |
0 - 1 |
Sloboda Uzice Sevojno[14] |
36 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[11]FK Metalac Gornji Milanovac |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mladost Novi Sad[13] |
36 |
|
|
19/05 16:30 |
KT |
[10]Tabasalu Charma |
1 - 2 |
0 - 0 |
Tallinn[4] |
11 |
|
19/05 16:30 |
KT |
[2]Jk Welco Elekter |
2 - 1 |
1 - 0 |
Paide Linnameeskond B[8] |
11 |
|
19/05 16:30 |
KT |
[6]Viimsi Mrjk |
2 - 4 |
0 - 1 |
Flora Tallinn Ii[3] |
11 |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[11]Al-hala |
0 - 3 |
0 - 0 |
Al Ahli Bhr[4] |
23 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[8]Al-Hadd |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al-Najma[6] |
23 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[2]Al-Muharraq |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sitra[7] |
23 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[10]Al-shabbab |
3 - 2 |
1 - 1 |
Busaiteen[12] |
23 |
|
19/05 23:00 |
KT |
[9]East Riffa |
3 - 0 |
0 - 0 |
Al Khaldiya[1] |
23 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[1]Nyiregyhaza |
2 - 1 |
1 - 0 |
Csakvari Tk[8] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Budafoki Mte |
2 - 0 |
0 - 0 |
Pecs[15] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[13]Szombathelyi Haladas |
1 - 3 |
1 - 0 |
Ajka[11] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[9]Budapest Honved |
2 - 2 |
0 - 1 |
Gyirmot Se[6] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[17]Siofok |
0 - 3 |
0 - 2 |
Kozarmisleny Se[5] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Soroksar |
3 - 1 |
2 - 0 |
Kazincbarcika[7] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[4]Szegedi Ak |
3 - 2 |
2 - 0 |
Mte Mosonmagyarovar[18] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[16]Duna Aszfalt Tvse |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bvsc[14] |
33 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
[11]Bilje |
3 - 0 |
2 - 0 |
Bistrica[7] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[5]Brinje Grosuplje |
1 - 1 |
0 - 1 |
ND Ilirija 1911[14] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[2]Nafta |
0 - 2 |
0 - 2 |
Dravinja Kostroj[12] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[8]NK Rudar Velenje |
0 - 5 |
0 - 2 |
NK Krka[13] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[15]Tabor Sezana |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Primorje[1] |
30 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Bregalnica Stip |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sileks[6] |
15 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[9]Brera Strumica |
5 - 3 |
1 - 2 |
FK Makedonija[11] |
15 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[5]Rabotnicki Skopje |
0 - 2 |
0 - 1 |
FK Shkendija 79[2] |
15 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[1]Struga Trim Lum |
0 - 0 |
0 - 0 |
Korzo Prilep[3] |
15 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Vardar Skopje |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tikves Kavadarci[4] |
15 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[7]Voska Sport |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fk Rinija Gostivar[8] |
15 |
|
|
19/05 13:00 |
KT |
[6]Gangneung |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chuncheon Citizen[9] |
|
|
19/05 13:00 |
KT |
[1]Gimhae City |
0 - 2 |
0 - 0 |
Mokpo City[13] |
|
|
19/05 13:00 |
KT |
[2]Gyeongju KHNP |
3 - 0 |
1 - 0 |
Daegu Fc Ii[14] |
|
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[7]Crawley Town |
2 - 0 |
1 - 0 |
Crewe Alexandra[6] |
playoff final |
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[1]Melbourne Victory Fc Am |
1 - 2 |
1 - 2 |
Northcote City[3] |
14 |
|
|
19/05 15:15 |
KT |
[A-8]Dukla Praha B |
0 - 3 |
0 - 2 |
Fk Loko Vltavin[A-13] |
|
|
19/05 15:30 |
KT |
[M-12]Zlin B |
2 - 2 |
1 - 0 |
Unicov[M-3] |
|
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[5]Leevon |
2 - 0 |
1 - 0 |
Skanstes Sk[7] |
7 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[4]Jdfs Alberts |
3 - 0 |
2 - 0 |
Rezekne / Bjss[13] |
7 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]FK Ventspils |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ogre United[11] |
7 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
Pike Rovers |
1 - 1 |
1 - 0 |
Villa |
1 |
|
90 phút [1-1], Penalty [7-3], Pike Rovers thắng |
|
19/05 22:00 |
KT |
Togo U17 |
0 - 2 |
0 - 0 |
Burkina Faso U17 |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
Nigeria U17 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Niger U17 |
|
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[7]Nữ Iga Kunoichi |
1 - 3 |
1 - 1 |
Nữ Shizuoka Sangyo University[6] |
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[1]Viamaterras Miyazaki Womens |
1 - 0 |
1 - 0 |
Nữ Nippon Sport Science University[4] |
|
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[9]Tsukuba Fc Womens |
1 - 3 |
0 - 1 |
Diavorosso Hiroshima Womens[10] |
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[8]Nữ Kibi International University |
1 - 2 |
1 - 1 |
Fujizakura Yamanashi Womens[3] |
|
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[8]KF Laci |
1 - 1 |
1 - 0 |
Flamurtari |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [3-1], KF Laci thắng |
20/05 01:00 |
KT |
[2]Egnatia Rrogozhine |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vllaznia Shkoder[3] |
37 |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Rivers United |
3 - 2 |
2 - 0 |
Niger Tornadoes[15] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[15]Bayelsa United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sporting Lagos[13] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[1]Enugu Rangers International |
0 - 0 |
0 - 0 |
Enyimba International[3] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[10]Abia Warriors |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bendel Insurance[8] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[7]Katsina United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gombe United[19] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[16]Sunshine Stars |
0 - 0 |
0 - 0 |
Akwa United[18] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[20]Heartland |
0 - 0 |
0 - 0 |
Doma United[17] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[5]Lobi Stars |
0 - 0 |
0 - 0 |
Remo Stars[2] |
33 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[6]Plateau United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kwara United[14] |
33 |
|
|
19/05 14:30 |
KT |
[2]Central Western District RSA |
5 - 4 |
2 - 3 |
Eastern District Sa[9] |
3 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[1]Kowloon City |
3 - 1 |
1 - 0 |
Wong Tai Sin District Rsc[10] |
3 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[6]Citizen |
2 - 5 |
1 - 0 |
Shatin Sports[7] |
3 |
|
19/05 14:30 |
KT |
[8]Wing Yee Ft |
0 - 7 |
0 - 2 |
South China[4] |
3 |
|
|
19/05 22:30 |
KT |
[13]Skra Czestochowa |
2 - 2 |
2 - 0 |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] |
33 |
|
20/05 01:15 |
KT |
[2]Kotwica Kolobrzeg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Hutnik Krakow[4] |
33 |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[2]Legia Warszawa Youth |
2 - 1 |
1 - 1 |
Zaglebie Lubin Youth[4] |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[16]Sandecja Youth |
0 - 5 |
0 - 3 |
Lech Poznan Youth[1] |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[6]Gornik Zabrze Youth |
2 - 1 |
0 - 0 |
Polonia Warszawa Youth[8] |
|
|
19/05 21:30 |
KT |
[15]Widzew Lodz Youth |
2 - 2 |
0 - 0 |
Cracovia Krakow Youth[9] |
|
|
|
20/05 01:00 |
KT |
[a-6]Adt Tarma |
2 - 0 |
1 - 0 |
Comerciantes Unidos[a-8] |
apertura |
|
20/05 03:30 |
KT |
[a-9]Los Chankas |
2 - 0 |
0 - 0 |
Alianza Atletico[a-16] |
apertura |
|
20/05 06:00 |
KT |
[a-17]Carlos A Mannucci |
0 - 0 |
0 - 0 |
Univ. Cesar Vallejo[a-12] |
apertura |
|
20/05 08:00 |
KT |
[a-4]Alianza Lima |
3 - 2 |
1 - 2 |
Deportivo Garcilaso[a-14] |
apertura |
|
|
19/05 20:30 |
KT |
[TUN D1A-5]Olympique De Beja |
1 - 1 |
0 - 0 |
Es Jerba Midoun[TTLdB-6] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Olympique De Beja thắng |
19/05 20:30 |
KT |
[TUN D1B-2]U.s.monastir |
2 - 0 |
0 - 0 |
As Gabes[TTLdB-2] |
|
|
19/05 20:30 |
Hoãn |
Progres Sakiet Eddaier |
0 - 0 |
0 - 0 |
C. A. Bizertin[TUN D1B-4] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-2], C. A. Bizertin thắng |
19/05 20:30 |
KT |
[TTLdA-12]Sporting Ben Arous |
2 - 2 |
0 - 0 |
Jeunesse Sportive Omrane[TTLdA-1] |
|
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-3], Sporting Ben Arous thắng |
|
19/05 16:00 |
KT |
[P1-8]Genoa U19 |
2 - 4 |
1 - 3 |
Sassuolo Calcio Youth[P1-5] |
|
|
19/05 16:00 |
KT |
[P1-7]Torino U19 |
3 - 3 |
0 - 0 |
AC Milan U19[P1-6] |
|
|
19/05 16:00 |
KT |
[P1-10]Verona U19 |
3 - 5 |
0 - 3 |
Cagliari Youth[P1-9] |
|
|
|
19/05 10:00 |
KT |
[TSA TPL-4]Devonport City Striker |
2 - 2 |
1 - 2 |
Glenorchy Knights[TSA TPL-2] |
|
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-3], Glenorchy Knights thắng |
|
19/05 22:15 |
KT |
[5]Al Nasr (OMA) |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sur Club[7] |
21 |
|
19/05 22:15 |
KT |
[6]Al Rustaq |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dhufar[10] |
21 |
|
19/05 22:15 |
KT |
[1]Al Seeb |
2 - 1 |
2 - 0 |
AL-Nahda[2] |
21 |
|
19/05 22:15 |
KT |
[9]Al Shabab Oma |
1 - 1 |
1 - 0 |
Bahla[11] |
21 |
|
19/05 22:15 |
KT |
[12]Al Wehda Oma |
2 - 5 |
0 - 2 |
Oman Club[3] |
21 |
|
19/05 22:15 |
KT |
[8]Ibri |
1 - 2 |
0 - 1 |
Sohar Club[4] |
21 |
|
|
19/05 21:45 |
Hoãn |
[9]Esteghlal Mollasani |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fajr Sepasi[2] |
14 |
|
|
19/05 23:30 |
KT |
[9]Nublense |
2 - 2 |
2 - 0 |
O Higgins[10] |
13 |
|
20/05 04:30 |
KT |
[6]Colo Colo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Palestino[3] |
13 |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
[3]Cheng Fung |
1 - 2 |
1 - 0 |
Benfica De Macau[2] |
11 |
|
19/05 19:00 |
KT |
[5]Hang Sai |
1 - 7 |
1 - 4 |
Chao Pak Kei[1] |
11 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[11]Cd Sao Salvador |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bravos Do Maquis[8] |
|
|
19/05 21:30 |
KT |
[12]Santa Rita |
1 - 0 |
0 - 0 |
Primeiro 1 De Agosto[5] |
|
|
|
19/05 11:00 |
KT |
[13]Maruyasu Industries |
3 - 0 |
2 - 0 |
Yokogawa Musashino[11] |
9 |
|
19/05 11:00 |
KT |
[12]Reinmeer Aomori |
2 - 2 |
2 - 0 |
Tochigi City[6] |
9 |
|
19/05 11:00 |
KT |
[14]Criacao Shinjuku |
1 - 1 |
1 - 0 |
Verspah Oita[8] |
9 |
|
19/05 17:30 |
KT |
[3]Okinawa Sv |
3 - 1 |
1 - 1 |
Sony Sendai FC[9] |
9 |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
[5]Sportivo San Lorenzo |
1 - 0 |
1 - 0 |
Deportivo Carapegua[3] |
7 |
|
19/05 21:00 |
KT |
[10]Martin Ledesma |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pastoreo[9] |
7 |
|
|
19/05 23:30 |
KT |
[7]Csd Antofagasta |
2 - 1 |
1 - 0 |
Cd Magallanes[4] |
13 |
|
20/05 02:00 |
KT |
[13]Santiago Wanderers |
2 - 2 |
2 - 0 |
Curico Unido[11] |
13 |
|
20/05 07:30 |
KT |
[2]Rangers Talca |
1 - 2 |
0 - 2 |
Universidad de Concepcion[14] |
13 |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[12]Lokomotiv Gomel |
1 - 1 |
0 - 1 |
Energetik Bgu Minsk[16] |
7 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[10]Torpedo 2 Zhodino |
1 - 1 |
1 - 0 |
Volna Pinsk[5] |
7 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[9]Bumprom Gomel |
0 - 1 |
0 - 0 |
Maxline Vitebsk[6] |
7 |
|
|
19/05 12:30 |
KT |
[11]Kwong Wah AA |
1 - 2 |
0 - 0 |
Kwun Tong Fa[6] |
|
|
19/05 12:30 |
KT |
[2]Metro Gallery Sun Source |
3 - 0 |
1 - 0 |
Kwai Tsing District Fa[8] |
|
|
19/05 14:30 |
KT |
[12]Tung Sing |
1 - 2 |
0 - 0 |
Tuen Mun Progoal[3] |
|
|
19/05 15:45 |
KT |
[5]Lucky Mile |
0 - 0 |
0 - 0 |
Convoy Sun Hei[16] |
|
|
|
19/05 12:00 |
KT |
[5]Canberra |
0 - 0 |
0 - 0 |
Monaro Panthers[4] |
7 |
|
19/05 12:00 |
KT |
[6]Tuggeranong United |
6 - 0 |
3 - 0 |
Yoogali Sc[8] |
7 |
|
|
19/05 11:30 |
KT |
[7]Hamilton Olympic |
1 - 1 |
1 - 1 |
Cooks Hill United[9] |
9 |
|
19/05 11:30 |
KT |
[10]New Lambton |
0 - 1 |
0 - 0 |
Charleston City Blues[3] |
9 |
|
19/05 11:30 |
KT |
[6]Weston Workers |
0 - 2 |
0 - 1 |
Edgeworth Eagles[5] |
9 |
|
|
19/05 22:45 |
KT |
[B-1]Cesena |
2 - 2 |
0 - 2 |
Juve Stabia[C-1] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[A-17]Novara |
2 - 1 |
1 - 0 |
Us Fiorenzuola[A-18] |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
[B-17]Vis Pesaro |
4 - 3 |
2 - 1 |
Recanatese[B-18] |
|
|
20/05 01:30 |
KT |
[C-16]As Calcio Potenza |
1 - 1 |
0 - 0 |
Nuova Monterosi[C-18] |
|
|
20/05 01:30 |
KT |
[C-17]Ss Monopoli 1966 |
1 - 1 |
0 - 1 |
Virtus Francavilla[C-19] |
|
|
|
19/05 21:00 |
KT |
Acd Campodarsego |
0 - 3 |
0 - 1 |
Bassano |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
Laquila |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sambenedettese |
|
|
19/05 21:00 |
Hoãn |
Us Siracusa |
0 - 0 |
0 - 0 |
Reggina |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
Trapani |
2 - 3 |
1 - 1 |
Cavese |
|
|
19/05 21:00 |
KT |
Bassano |
0 - 3 |
0 - 1 |
Acd Campodarsego |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
Asd Martina Franca |
0 - 1 |
0 - 0 |
Nardo |
|
|
|
20/05 02:30 |
KT |
[10]Londrina (PR) |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sao Bernardo[4] |
|
|
20/05 02:30 |
KT |
[13]Remo Belem (PA) |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tombense[3] |
|
|
20/05 02:30 |
Hoãn |
[7]Ypiranga Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Caxias Rs[16] |
|
|
20/05 05:00 |
KT |
[17]Ferroviario Ce |
0 - 4 |
0 - 3 |
ABC RN[18] |
|
|
|
20/05 04:00 |
KT |
[7]Gotham Fc Womens |
2 - 1 |
0 - 0 |
Chicago Red Stars Womens[5] |
|
|
|
19/05 17:00 |
KT |
Cd Varea |
1 - 1 |
1 - 1 |
Cd Anguiano |
|
|
19/05 17:00 |
KT |
Las Rozas |
1 - 1 |
0 - 0 |
Leganes B |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
AE Prat |
0 - 1 |
0 - 1 |
L'Hospitalet |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
Uc Ceares |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cd Lealtad |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
Epila Cf |
0 - 2 |
0 - 0 |
CD Ebro |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
Quintanar Del Rey |
2 - 0 |
0 - 0 |
Cazalegas |
|
|
19/05 23:00 |
KT |
Cf Vimenor |
0 - 1 |
0 - 1 |
Sd Laredo |
|
|
19/05 23:30 |
KT |
Sp Villafranca |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cd Azuaga |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
Ud Torre Del Mar |
1 - 1 |
0 - 1 |
Real Jaen CF |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
Moralo Cp |
0 - 2 |
0 - 0 |
Cd Coria |
|
|
20/05 00:00 |
KT |
Ud Socuellamos |
1 - 2 |
1 - 0 |
Toledo |
|
|
|
20/05 05:00 |
KT |
Spokane Velocity |
0 - 3 |
0 - 2 |
Forward Madison |
|
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[NE-5]SV Babelsberg 03 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vsg Altglienicke[NE-6] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[NE-4]Berliner Fc Dynamo |
3 - 1 |
0 - 0 |
Berlin AK 07[NE-18] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[NE-9]Chemnitzer |
2 - 2 |
1 - 1 |
Rot-weiss Erfurt[NE-13] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[NE-2]Greifswalder Sv 04 |
4 - 1 |
1 - 1 |
Zfc Meuselwitz[NE-10] |
|
|
19/05 18:00 |
KT |
[NE-12]Lokomotive Leipzig |
2 - 0 |
1 - 0 |
Fsv Zwickau[NE-11] |
|
|
|
19/05 13:00 |
KT |
Hearst Neville |
1 - 0 |
1 - 0 |
Inner West Hawks |
|
|
|
19/05 23:30 |
KT |
Deportes Ovalle |
4 - 0 |
1 - 0 |
Real San Joaquin |
|
|
20/05 02:00 |
KT |
General Velasquez |
2 - 1 |
1 - 0 |
Deportes Concepcion |
|
|
20/05 05:00 |
KT |
Lautaro De Buin |
1 - 0 |
0 - 0 |
Concon National |
|
|
|
19/05 13:45 |
KT |
[1]St George Willawong |
3 - 2 |
1 - 1 |
Brisbane Strikers[2] |
10 |
|
19/05 15:00 |
KT |
[7]Logan Lightning |
4 - 0 |
1 - 0 |
Mitchelton[12] |
10 |
|
|
19/05 15:00 |
KT |
[7]Virginia United |
5 - 2 |
2 - 2 |
Acacia Ridge[12] |
10 |
|
|
19/05 19:30 |
KT |
Marseille U19 |
3 - 1 |
0 - 0 |
Lille U19 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
Nantes U19 |
0 - 4 |
0 - 1 |
Montpellier U19 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
Paris Saint Germain U19 |
5 - 0 |
3 - 0 |
Lyonnais U19 |
|
|
|
19/05 22:30 |
KT |
[11]Danubio FC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Racing Club Montevideo[8] |
13 |
|
20/05 01:00 |
KT |
[4]Boston River |
2 - 0 |
0 - 0 |
Cerro Montevideo[13] |
13 |
|
20/05 03:30 |
KT |
[12]Wanderers FC |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cerro Largo[6] |
13 |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
Ia Sud America |
2 - 1 |
1 - 0 |
Albion Fc Uru |
|
|
19/05 20:00 |
KT |
Uruguay Montevideo |
1 - 2 |
0 - 0 |
Ca Juventud De Las Piedras |
|
|
20/05 01:00 |
KT |
Ca Atenas |
0 - 0 |
0 - 0 |
Colon Fc Uru |
|
|
20/05 01:30 |
Hoãn |
Tacuarembo |
0 - 1 |
0 - 1 |
Plaza Colonia |
|
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[14]Orebro Womens |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pitea If Womens[10] |
|
|
|
20/05 02:30 |
KT |
Atletico El Vigia |
3 - 3 |
2 - 1 |
Urena Sc |
|
|
20/05 03:00 |
KT |
Trujillanos FC |
2 - 2 |
0 - 1 |
Real Frontera |
|
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[A-12]Thisted |
1 - 0 |
1 - 0 |
HIK[A-9] |
12 |
|
|
19/05 20:30 |
KT |
[W-5]Rheindorf Altach B |
0 - 2 |
0 - 2 |
Sc Schwaz[W-10] |
|
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[1-4]Yverdon Ii |
5 - 0 |
1 - 0 |
Portalban/gletterens[1-13] |
|
|
|
19/05 15:15 |
KT |
Breclav |
0 - 1 |
0 - 1 |
Dalnice Sperice |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
Strani |
4 - 1 |
3 - 0 |
Prerov |
|
|
19/05 22:00 |
KT |
Beskyd Frenstat |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bohumin |
|
|
|
19/05 19:50 |
KT |
[2]HNK Sibenik |
2 - 1 |
0 - 1 |
Hnk Vukovar 91[3] |
31 |
|
19/05 22:30 |
KT |
[8]Croatia Zmijavci |
0 - 2 |
0 - 1 |
Dugopolje[7] |
31 |
|
|
19/05 16:30 |
KT |
[3]Tartu Kalev |
1 - 3 |
1 - 2 |
Nomme Jk Kalju Ii[7] |
|
|
19/05 16:30 |
KT |
[1]Tartu JK Tammeka B |
4 - 1 |
1 - 0 |
Viljandi Jk Tulevik[10] |
|
|
|
19/05 17:00 |
Hoãn |
Nzoia United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nairobi Star City |
|
|
19/05 19:00 |
KT |
Bandari |
2 - 2 |
0 - 2 |
Sofapaka |
|
|
19/05 19:00 |
Hoãn |
Afc Leopards |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bidco United |
|
|
|
19/05 19:00 |
KT |
[6]Ravshan Kulob |
3 - 0 |
3 - 0 |
Kuktosh[11] |
8 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[1]Esteghlal Dushanbe |
6 - 1 |
3 - 0 |
Eskhata[10] |
8 |
|
|
19/05 20:00 |
Hoãn |
[12]Black Leopards |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mm Platinum[15] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[4]Jdr Stars |
1 - 2 |
1 - 1 |
Maritzburg United[5] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[1]Magesi |
2 - 2 |
1 - 0 |
Venda[11] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[13]Marumo Gallants |
1 - 0 |
0 - 0 |
Orbit College[9] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[14]Milford |
2 - 1 |
1 - 1 |
Pretoria Callies[10] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[16]Platinum City |
1 - 2 |
1 - 0 |
Hungry Lions[8] |
30 |
|
19/05 20:00 |
KT |
[2]Pretoria Univ |
1 - 1 |
0 - 1 |
Baroka[3] |
30 |
|
19/05 20:00 |
Hoãn |
[6]Upington City |
0 - 0 |
0 - 0 |
Casric Stars[7] |
30 |
|
|
19/05 14:30 |
KT |
[2]Taiwan Power |
0 - 2 |
0 - 1 |
Taichung Futuro[3] |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
[8]Ming Chuan University |
1 - 2 |
1 - 2 |
Athletic Club Taipei[5] |
|
|
19/05 17:30 |
KT |
[1]Tainan City |
4 - 2 |
2 - 1 |
Hang Yuen[4] |
|
|
|
20/05 00:00 |
KT |
[EGY D1-13]El Zamalek |
1 - 0 |
1 - 0 |
Renaissance Sportive de Berkane[MAR D1-3] |
chung kết |
|
90 phút [1-0], Penalty [0-0], El Zamalek thắng |
|
19/05 21:10 |
KT |
[7]Al Arabi |
3 - 2 |
1 - 1 |
Dubai United[4] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[5]Al-Dhafra |
2 - 2 |
2 - 1 |
Gulf United[15] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[6]Ahli Al-Fujirah |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Rams[17] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[11]Al Hamriyah |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Taawon[8] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[10]Al Hamra |
0 - 2 |
0 - 1 |
Al Oruba Uae[1] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[2]Dubba Al-Husun |
4 - 1 |
2 - 1 |
City[16] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[9]Masafi |
1 - 2 |
1 - 1 |
Al Thaid[12] |
32 |
|
19/05 21:10 |
KT |
[14]Masfut |
0 - 2 |
0 - 0 |
Dabba Al-Fujairah[3] |
32 |
|
|
19/05 22:59 |
KT |
[QAT D1-3]Al-Garrafa |
2 - 2 |
0 - 0 |
Qatar SC[QAT D1-8] |
bán kết |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-4] |
|
20/05 03:15 |
KT |
Deportivo Llacuaba |
4 - 0 |
1 - 0 |
Molinos El Pirata |
|
|
|
19/05 22:00 |
Hoãn |
[7]Bechem United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Karela United[13] |
30 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[17]Dreams Fc Gha |
1 - 2 |
1 - 1 |
Heart Of Lions[16] |
30 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[12]Accra Hearts Of Oak |
0 - 1 |
0 - 1 |
Aduana Stars[4] |
30 |
|
19/05 22:00 |
KT |
[5]Medeama Sc |
1 - 0 |
1 - 0 |
Real Tamale United[18] |
30 |
|
19/05 22:00 |
Hoãn |
[6]Nsoatreman |
4 - 0 |
2 - 0 |
Bibiani Gold Stars[9] |
30 |
|
19/05 22:00 |
Hoãn |
[1]Samartex |
3 - 0 |
2 - 0 |
Bofoakwa Tano[15] |
30 |
|
|
20/05 03:10 |
KT |
Waterhouse |
1 - 5 |
1 - 1 |
Arnett Gardens |
|
|
20/05 06:30 |
KT |
Mount Pleasant |
1 - 1 |
1 - 1 |
Cavalier |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4], Cavalier thắng |