Thứ hạng | Đội bóng | Số trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn bại | Hiệu số | Điểm |
1 | Inhulets Petrove | 9 | 7 | 0 | 2 | 23 | 7 | 16 | 21 |
2 | Yarud Mariupol | 9 | 6 | 2 | 1 | 17 | 8 | 9 | 20 |
3 | Livyi Bereh Kyiv | 7 | 5 | 2 | 0 | 15 | 1 | 14 | 17 |
4 | Metalurh Zaporizhya | 10 | 4 | 4 | 2 | 14 | 9 | 5 | 16 |
5 | Viktoriya Mykolaivka | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 7 | 3 | 13 |
6 | Chernihiv | 11 | 4 | 0 | 7 | 12 | 25 | -13 | 12 |
7 | Sc Poltava | 8 | 3 | 1 | 4 | 14 | 17 | -3 | 10 |
8 | Kremin Kremenchuk | 10 | 2 | 2 | 6 | 8 | 22 | -14 | 8 |
9 | Hirnyk Sport | 9 | 2 | 0 | 7 | 8 | 18 | -10 | 6 |
10 | Dinaz Vyshgorod | 10 | 0 | 4 | 6 | 8 | 15 | -7 | 4 |
Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
28/07/2023 18:00 | group b | Metalurh Zaporizhya | 0 - 0 | 0 - 0 | Kremin Kremenchuk | |
29/07/2023 16:00 | group b | Chernihiv | 3 - 2 | 3 - 2 | Dinaz Vyshgorod | |
29/07/2023 20:00 | group b | Inhulets Petrove | 5 - 0 | 3 - 0 | Sc Poltava | |
08/09/2023 17:00 | group b | Yarud Mariupol | 2 - 1 | 2 - 1 | Dinaz Vyshgorod | |
08/09/2023 20:00 | group b | Kremin Kremenchuk | 0 - 2 | 0 - 1 | Inhulets Petrove | |
09/09/2023 18:00 | group b | Viktoriya Mykolaivka | 2 - 1 | 1 - 1 | Chernihiv | |
09/09/2023 19:30 | group b | Metalurh Zaporizhya | 1 - 1 | 1 - 1 | Livyi Bereh Kyiv | |
10/09/2023 18:00 | group b | Hirnyk Sport | 1 - 3 | 1 - 1 | Sc Poltava | |
16/09/2023 18:00 | group b | Dinaz Vyshgorod | 1 - 1 | 0 - 0 | Sc Poltava | |
16/09/2023 19:00 | group b | Inhulets Petrove | 3 - 0 | 0 - 0 | Viktoriya Mykolaivka | |
17/09/2023 16:00 | group b | Chernihiv | 1 - 0 | 1 - 0 | Hirnyk Sport | |
17/09/2023 18:00 | group b | Yarud Mariupol | 2 - 2 | 1 - 1 | Metalurh Zaporizhya | |
17/09/2023 20:00 | group b | Livyi Bereh Kyiv | 6 - 0 | 3 - 0 | Kremin Kremenchuk | |
23/09/2023 17:45 | group b | Sc Poltava | 2 - 0 | 1 - 0 | Chernihiv | |
23/09/2023 18:30 | group b | Viktoriya Mykolaivka | 1 - 0 | 0 - 0 | Livyi Bereh Kyiv | |
24/09/2023 16:30 | group b | Kremin Kremenchuk | 0 - 3 | 0 - 2 | Yarud Mariupol | |
24/09/2023 17:30 | group b | Metalurh Zaporizhya | 1 - 1 | 0 - 1 | Dinaz Vyshgorod | |
24/09/2023 19:00 | group b | Hirnyk Sport | 1 - 2 | 0 - 1 | Inhulets Petrove | |
30/09/2023 17:45 | group b | Dinaz Vyshgorod | 1 - 2 | 0 - 1 | Chernihiv | |
30/09/2023 19:00 | group b | Sc Poltava | 1 - 3 | 1 - 0 | Inhulets Petrove | |
01/10/2023 16:30 | group b | Kremin Kremenchuk | 1 - 2 | 0 - 1 | Metalurh Zaporizhya | |
01/10/2023 17:00 | group b | Viktoriya Mykolaivka | 0 - 0 | 0 - 0 | Yarud Mariupol | |
01/10/2023 17:30 | group b | Hirnyk Sport | 0 - 1 | 0 - 1 | Livyi Bereh Kyiv | |
07/10/2023 16:00 | group b | Kremin Kremenchuk | 0 - 0 | 0 - 0 | Dinaz Vyshgorod | |
07/10/2023 17:00 | group b | Metalurh Zaporizhya | 2 - 0 | 1 - 0 | Viktoriya Mykolaivka | |
07/10/2023 18:00 | group b | Yarud Mariupol | 2 - 3 | 2 - 2 | Hirnyk Sport | |
08/10/2023 19:00 | group b | Inhulets Petrove | 6 - 1 | 2 - 0 | Chernihiv | |
13/10/2023 16:00 | group b | Hirnyk Sport | 1 - 0 | 1 - 0 | Metalurh Zaporizhya | |
13/10/2023 17:30 | group b | Viktoriya Mykolaivka | 3 - 0 | 1 - 0 | Kremin Kremenchuk | |
15/10/2023 17:00 | group b | Chernihiv | 0 - 3 | 0 - 1 | Livyi Bereh Kyiv | |
15/10/2023 18:30 | group b | Dinaz Vyshgorod | 0 - 2 | 0 - 1 | Inhulets Petrove | |
16/10/2023 17:30 | group b | Sc Poltava | 0 - 2 | 0 - 0 | Yarud Mariupol | |
20/10/2023 16:00 | group b | Kremin Kremenchuk | 4 - 1 | 2 - 1 | Hirnyk Sport | |
21/10/2023 17:45 | group b | Viktoriya Mykolaivka | 2 - 1 | 1 - 0 | Dinaz Vyshgorod | |
22/10/2023 17:30 | group b | Metalurh Zaporizhya | 3 - 1 | 2 - 1 | Sc Poltava | |
22/10/2023 18:30 | group b | Yarud Mariupol | 3 - 1 | 2 - 0 | Chernihiv | |
22/10/2023 19:15 | group b | Livyi Bereh Kyiv | 3 - 0 | 1 - 0 | Inhulets Petrove | |
28/10/2023 17:15 | group b | Inhulets Petrove | 0 - 1 | 0 - 1 | Yarud Mariupol | |
29/10/2023 17:45 | group b | Chernihiv | 1 - 3 | 0 - 2 | Metalurh Zaporizhya | |
29/10/2023 18:30 | group b | Dinaz Vyshgorod | 0 - 0 | 0 - 0 | Livyi Bereh Kyiv | |
29/10/2023 19:00 | group b | Sc Poltava | 4 - 1 | 3 - 1 | Kremin Kremenchuk | |
03/11/2023 17:30 | group b | Kremin Kremenchuk | 2 - 1 | 0 - 1 | Chernihiv | |
11/11/2023 18:00 | group b | Inhulets Petrove | ?-? | ?-? | Kremin Kremenchuk | |
12/11/2023 17:00 | group b | Dinaz Vyshgorod | 1 - 2 | 1 - 1 | Yarud Mariupol | |
12/11/2023 17:15 | group b | Chernihiv | 0 - 3 | 0 - 1 | Viktoriya Mykolaivka | |
12/11/2023 17:45 | group b | Sc Poltava | 4 - 1 | 2 - 0 | Hirnyk Sport | |
12/11/2023 19:00 | group b | Livyi Bereh Kyiv | 1 - 0 | 1 - 0 | Metalurh Zaporizhya | |
Vòng đấu |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Thống kê số liệu bảng xếp hạng mới nhất | ||
Các trận đã kết thúc | 265 | 88.33% |
Các trận chưa diễn ra | 35 | 11.67% |
Chiến thắng trên sân nhà | 127 | 47.92% |
Trận hòa | 91 | 34% |
Chiến thắng trên sân khách | 88 | 33.21% |
Tổng số bàn thắng | 700 | Trung bình 2.64 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân nhà | 392 | Trung bình 1.48 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân khách | 308 | Trung bình 1.16 bàn/trận |
Đội bóng lực công kích tốt nhất | Livyi Bereh Kyiv | 59 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân nhà | Livyi Bereh Kyiv | 37 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân khách | Bukovyna Chernivtsi, Inhulets Petrove, Livyi Bereh Kyiv, Dinaz Vyshgorod | 22 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất | Obolon Kiev, Veres Rivne | 1 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân nhà | Veres Rivne | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân khách | Obolon Kiev | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất | Obolon Kiev | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân nhà | Obolon Kiev, Veres Rivne | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân khách | Obolon Kiev | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất | Chernihiv | 59 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân nhà | Chernihiv | 28 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân khách | Dinaz Vyshgorod | 38 bàn |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp