Bong da

Tip bóng đá miễn phí Villa Dalmine vs Real Pilar 24/05/2026

Cập nhật: 04/07/2026 17:23




Villa Dalmine
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
24/05/2026 01:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.00 : 0.5 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
1.85 : 2.88 : 4.50
Tỷ lệ tài xỉu
0.90 : 1.75 : 0.90
(Đã kết thúc)




Real Pilar

1
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Villa Dalmine vs Real Pilar 1h30 ngày 24/5

Cập nhật: 22/05/2026 - 04:08 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Villa Dalmine vs Real Pilar ngày 24/5 giải bóng đá Hạng 3B Argentina. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 3B Argentina
24/05/2026 01:30
Villa Dalmine
Villa Dalmine
Tỷ lệ Châu Á
0.9 : 0:1/4 : 0.9
Tỷ lệ Châu Âu
2.2 : 2.7 : 3.5
Tỷ lệ Tài xỉu
0.85 : 1.75 : 0.95
Real Pilar
Real Pilar

Nhận định Villa Dalmine vs Real Pilar của i bóng đá

Phân tích trận đấu Villa Dalmine vs Real Pilar

Chìa khóa: 5 trận gần nhất của Villa Dalmine về xỉu.

Nhận định kết quả trận đấu

Với phong độ tốt hơn, sắc xuất cao Villa Dalmine sẽ thắng nhẹ trong trận tiếp đón Real Pilar.
Nhận định dự đoán Villa Dalmine vs Real Pilar 1h30 ngày 24/5
Nhận định Villa Dalmine vs Real Pilar 1h30 ngày 24/5

Nhận định số bàn thắng

Thống kê cho thấy đã có tối đa 2 bàn thắng trở xuống. Điều đó cho thấy khả năng khá cao trận đấu giữa Villa Dalmine và Real Pilar chỉ có tối đa 2 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Villa Dalmine vs Real Pilar

Villa Dalmine thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Felipe de la Riva thắng 7/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất.

Real Pilar không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất. Trên sân khách Real Pilar không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Villa Dalmine vs Real Pilar

Villa Dalmine thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Felipe de la Riva thắng kèo 7/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Real Pilar không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách Real Pilar không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Villa Dalmine vs Real Pilar

Theo kèo tài xỉu, Villa Dalmine về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, đội quân của huấn luyện viên Felipe de la Riva về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Real Pilar về tài 7/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Real Pilar về tài 7/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất.


Dự đoán Villa Dalmine vs Real Pilar của ibongda

- Chọn: Villa Dalmine (-1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 1-0.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Villa Dalmine vs Real Pilar

Đối đầu Villa Dalmine vs Real Pilar

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
14/07/2025 Villa Dalmine vs Real Pilar 1-1 -0 Hòa 1 3/4 Tài
23/02/2025 Real Pilar vs Villa Dalmine 0-0 -1/2 Thắng 1 3/4 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Villa Dalmine, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Villa Dalmine -1/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Villa Dalmine vs Real Pilar

Tiêu chí thống kêVilla Dalmine (đội nhà)Real Pilar (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 6/10 trận gần nhất
thắng 7/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 7/10 trận gần nhất
thắng kèo 7/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 4/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 1/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 7/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Villa Dalmine

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
10/05 Hạng 3B Argentina Ituzaingo 0 - 2 Villa Dalmine * 0.75 Thắng
03/05 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 1 - 0 Excursionistas 0.25 Thắng
27/04 Hạng 3B Argentina Arsenal de Sarandi * 1 - 1 Villa Dalmine 0.5 Thắng
20/04 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 1 - 0 Argentino De Merlo 0.25 Thắng
12/04 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 2 - 2 Deportivo Laferrere 0.5 Thua
04/04 Hạng 3B Argentina CA Brown Adrogue * 1 - 4 Villa Dalmine 0 Thắng
29/03 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 2 - 0 Deportivo Armenio 0 Thắng
22/03 Hạng 3B Argentina Flandria * 0 - 1 Villa Dalmine 0.25 Thắng
05/03 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 0 - 0 Comunicaciones BsAs 0 Hòa
23/02 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine * 0 - 1 Deportivo Merlo 0.25 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Real Pilar

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
11/05 Hạng 3B Argentina Arsenal de Sarandi * 2 - 1 Real Pilar 0.5 Thua
03/05 Hạng 3B Argentina Real Pilar * 1 - 1 Argentino De Merlo 0.25 Thua
27/04 Hạng 3B Argentina Talleres Rem De Escalada * 0 - 0 Real Pilar 0.25 Thắng
15/04 Hạng 3B Argentina CA Brown Adrogue 1 - 1 Real Pilar * 0.25 Thua
12/04 Hạng 3B Argentina Real Pilar * 0 - 1 Deportivo Armenio 0.5 Thua
05/04 Hạng 3B Argentina Flandria 1 - 3 Real Pilar * 0.25 Thắng
30/03 Hạng 3B Argentina Real Pilar * 3 - 2 Argentino de Quilmes 0.5 Thắng
26/03 Cúp Argentina CA Banfield * 3 - 0 Real Pilar 1 Thua
23/03 Hạng 3B Argentina Defensores Unidos 0 - 0 Real Pilar * 0.25 Thua
16/03 Hạng 3B Argentina Real Pilar * 2 - 0 Comunicaciones BsAs 0.25 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Villa Dalmine

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
10/05 Hạng 3B Argentina Ituzaingo 0 - 2 Villa Dalmine 2 Tài
03/05 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 1 - 0 Excursionistas 1.75 Xỉu
27/04 Hạng 3B Argentina Arsenal de Sarandi 1 - 1 Villa Dalmine 1.75 Tài
20/04 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 1 - 0 Argentino De Merlo 1.75 Xỉu
12/04 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 2 - 2 Deportivo Laferrere 2 Tài
04/04 Hạng 3B Argentina CA Brown Adrogue 1 - 4 Villa Dalmine 1.75 Tài
29/03 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 2 - 0 Deportivo Armenio 1.75 Tài
22/03 Hạng 3B Argentina Flandria 0 - 1 Villa Dalmine 1.75 Xỉu
05/03 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 0 - 0 Comunicaciones BsAs 1.75 Xỉu
23/02 Hạng 3B Argentina Villa Dalmine 0 - 1 Deportivo Merlo 1.5 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Real Pilar

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
11/05 Hạng 3B Argentina Arsenal de Sarandi 2 - 1 Real Pilar 2 Tài
03/05 Hạng 3B Argentina Real Pilar 1 - 1 Argentino De Merlo 2 Tài
27/04 Hạng 3B Argentina Talleres Rem De Escalada 0 - 0 Real Pilar 1.75 Xỉu
15/04 Hạng 3B Argentina CA Brown Adrogue 1 - 1 Real Pilar 1.75 Tài
12/04 Hạng 3B Argentina Real Pilar 0 - 1 Deportivo Armenio 1.75 Xỉu
05/04 Hạng 3B Argentina Flandria 1 - 3 Real Pilar 1.75 Tài
30/03 Hạng 3B Argentina Real Pilar 3 - 2 Argentino de Quilmes 2 Tài
26/03 Cúp Argentina CA Banfield 3 - 0 Real Pilar 2.25 Tài
23/03 Hạng 3B Argentina Defensores Unidos 0 - 0 Real Pilar 1.75 Xỉu
16/03 Hạng 3B Argentina Real Pilar 2 - 0 Comunicaciones BsAs 1.75 Tài