Bong da

Tip bóng đá miễn phí Vasalunds IF vs Arlanda 04/10/2026

Cập nhật: 25/10/2026 05:54




Vasalunds IF
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
04/10/2026 18:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.85 : 0 : 0.95
Tỷ lệ Châu Âu
2.35 : 3.60 : 2.45
Tỷ lệ tài xỉu
0.98 : 3 : 0.83
(Đã kết thúc)




Arlanda

4





Arlanda [4]
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Vasalunds IF vs Arlanda 18h ngày 4/10

Cập nhật: 02/10/2026 - 06:00 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Vasalunds IF vs Arlanda ngày 4/10 giải bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc
04/10/2026 18:00
Vasalunds IF
Vasalunds IF
Tỷ lệ Châu Á
0.85 : 0:0 : 0.95
Tỷ lệ Châu Âu
2.35 : 3.6 : 2.45
Tỷ lệ Tài xỉu
0.8 : 3 : 1
Arlanda
Arlanda

Nhận định Vasalunds IF vs Arlanda của i bóng đá

Phân tích trận đấu Vasalunds IF vs Arlanda

Chìa khóa: 5/7 trận gần nhất của Vasalunds IF về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Vasalunds IF khả năng sẽ giành chiến thắng trước Arlanda khi đang có phong độ tốt hơn trong thời gian gần đây.
Nhận định dự đoán Vasalunds IF vs Arlanda 18h ngày 4/10
Nhận định Vasalunds IF vs Arlanda 18h ngày 4/10

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã có từ 3 bàn thắng được ghi. Điều đó cho thấy trận đối đầu trên sân giữa Vasalunds IF và Arlanda khả năng lớn sẽ có ít nhất 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Vasalunds IF vs Arlanda

Vasalunds IF không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Vasalunds IF không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Arlanda không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Arlanda thắng 5/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Vasalunds IF vs Arlanda

Vasalunds IF thắng 5/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Vasalunds IF thắng kèo 6/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Arlanda không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Arlanda thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Vasalunds IF vs Arlanda

Theo kèo tài xỉu, Vasalunds IF về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Vasalunds IF về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Arlanda về tài 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Arlanda về tài 5/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Vasalunds IF vs Arlanda của ibongda

- Chọn: Vasalunds IF (-0).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 3-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Vasalunds IF vs Arlanda

Đối đầu Vasalunds IF vs Arlanda

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
26/10/2025 Arlanda vs Vasalunds IF 4-1 +3/4 Thua 3 Tài
27/04/2025 Vasalunds IF vs Arlanda 0-0 -1 1/4 Thua 3 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Vasalunds IF, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Vasalunds IF -0
Tài xỉu: Xỉu

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Vasalunds IF vs Arlanda

Tiêu chí thống kêVasalunds IF (đội nhà)Arlanda (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng kèo 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đá, dự đoán tỷ số, tip bóng đá miễn phí, soi kèo bóng đá, soikeo, tin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Vasalunds IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
27/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Gefle IF * 0 - 1 Vasalunds IF 0.25 Thắng
22/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF * 1 - 5 Assyriska FF 0.25 Thua
18/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 0 - 0 Hammarby Tff * 0.75 Thắng
12/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Fbk Karlstad * 2 - 1 Vasalunds IF 0.25 Thua
06/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF * 2 - 3 Enkoping 0.75 Thua
30/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Umea FC * 3 - 2 Vasalunds IF 0.25 Thua
23/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF * 4 - 3 Ifk Stocksund 0.75 Thắng
20/08 Cúp Quốc Gia Thụy Điển Vasalunds IF 1 - 1 IFK Norrkoping * 1.5 Thắng
16/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Pitea If 1 - 1 Vasalunds IF * 0.5 Thua
09/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 2 - 0 Stockholm Internazionale * 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Arlanda

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
27/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda * 2 - 0 Enkoping 0.5 Thắng
22/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 4 - 2 Hammarby Tff * 0.75 Thắng
17/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Gefle IF * 0 - 2 Arlanda 0 Thắng
12/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Karlbergs BK * 1 - 0 Arlanda 0 Thua
06/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda * 1 - 2 Umea FC 0.5 Thua
23/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda * 5 - 1 Fbk Karlstad 0.25 Thắng
20/08 Cúp Quốc Gia Thụy Điển Arlanda 1 - 2 Ostersunds FK * 0.75 Thua
16/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Stockholm Internazionale * 4 - 1 Arlanda 1.25 Thua
09/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda * 0 - 0 Pitea If 1.25 Thua
04/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Hammarby Tff * 5 - 1 Arlanda 1 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Vasalunds IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
27/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Gefle IF 0 - 1 Vasalunds IF 2.75 Xỉu
22/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 1 - 5 Assyriska FF 3 Tài
18/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 0 - 0 Hammarby Tff 3 Xỉu
12/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Fbk Karlstad 2 - 1 Vasalunds IF 3 Tài
06/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 2 - 3 Enkoping 3 Tài
30/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Umea FC 3 - 2 Vasalunds IF 3 Tài
23/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 4 - 3 Ifk Stocksund 3.5 Tài
20/08 Cúp Quốc Gia Thụy Điển Vasalunds IF 1 - 1 IFK Norrkoping 3 Xỉu
16/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Pitea If 1 - 1 Vasalunds IF 3 Xỉu
09/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Vasalunds IF 2 - 0 Stockholm Internazionale 2.75 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Arlanda

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
27/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 2 - 0 Enkoping 3 Xỉu
22/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 4 - 2 Hammarby Tff 2.75 Tài
17/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Gefle IF 0 - 2 Arlanda 2.75 Xỉu
12/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Karlbergs BK 1 - 0 Arlanda 3 Xỉu
06/09 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 1 - 2 Umea FC 3 Tài
23/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 5 - 1 Fbk Karlstad 2.75 Tài
20/08 Cúp Quốc Gia Thụy Điển Arlanda 1 - 2 Ostersunds FK 2.5 Tài
16/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Stockholm Internazionale 4 - 1 Arlanda 2.75 Tài
09/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Arlanda 0 - 0 Pitea If 3.25 Xỉu
04/08 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Hammarby Tff 5 - 1 Arlanda 3 Tài