Bong da

Tip bóng đá miễn phí Ma rốc vs Haiti 25/06/2026

Cập nhật: 03/07/2026 11:48









Ma rốc
4
  Đang cập nhật phút và tỷ số
25/06/2026 05:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.85 : 2 : 1.00
Tỷ lệ Châu Âu
1.17 : 7.50 : 15.00
Tỷ lệ tài xỉu
0.85 : 3 : 1.00
(Đã kết thúc)




Haiti

2





Haiti [87]
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Ma rốc vs Haiti 5h ngày 25/6

Cập nhật: 23/06/2026 - 09:05 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Ma rốc vs Haiti ngày 25/6 giải bóng đá World Cup. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá World Cup
25/06/2026 05:00
Ma rốc
Ma rốc
Tỷ lệ Châu Á
0.98 : 0:2 : 0.88
Tỷ lệ Châu Âu
1.2 : 7 : 15
Tỷ lệ Tài xỉu
0.93 : 3 : 0.93
Haiti
Haiti

Nhận định Ma rốc vs Haiti của i bóng đá

Phân tích trận đấu Ma rốc vs Haiti

Chìa khóa: 5 trận gần nhất của Haiti trên sân khách về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Những chú sư tử Atlas đang là đội có phong độ tốt hơn Haiti trong thời gian gần đây. Do vậy Những chú sư tử Atlas sắc xuất cao sẽ thắng dễ trước Haiti để mang đến niềm vui cho khán giả nhà.
Nhận định dự đoán Ma rốc vs Haiti 5h ngày 25/6
Nhận định Ma rốc vs Haiti 5h ngày 25/6

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã có ít nhất 3 bàn thắng được ghi. Do vậy sắc xuất cao trận đối đầu trên sân giữa Ma rốc và Haiti sẽ có ít nhất 3 bàn thắng trở lên.
 

Phân tích phong độ Ma rốc vs Haiti

Ma rốc thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Walid Regragui thắng 7/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất.

Haiti không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Jean-Jacques Pierre thắng 5/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Ma rốc vs Haiti

Ma rốc thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Walid Regragui không thắng kèo 6/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Haiti thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Jean-Jacques Pierre thắng kèo 5/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Ma rốc vs Haiti

Theo kèo tài xỉu, Ma rốc về tài 5/10 trận gần đây, về xỉu 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, đội quân của huấn luyện viên Walid Regragui về xỉu 7/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Haiti về tài 5/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Jean-Jacques Pierre về tài 8/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất.

 
 
Dự đoán bóng đá
Dự đoán Ma rốc vs Haiti 5h ngày 25/6

Dự đoán Ma rốc vs Haiti của ibongda

- Chọn: Ma rốc (-2).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 4-0.

 

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Ma rốc vs Haiti

Không có thành tích đối đầu trước đây giữa 2 đội !


Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Ma rốc, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Ma rốc -2
Tài xỉu: Xỉu

 

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Ma rốc vs Haiti

Tiêu chí thống kê Ma rốc (đội nhà) Haiti (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 7/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 7/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 4/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 3/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 1/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân khách gần nhất


Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Ma rốc

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/06 World Cup Scotland 0 - 1 Ma rốc * 0.75 Thắng
14/06 World Cup Brazil * 1 - 1 Ma rốc 0.75 Thắng
08/06 International Friendly Ma rốc 1 - 1 Na Uy * 0.25 Thắng
03/06 International Friendly Ma rốc * 4 - 0 Madagascar 2.25 Thắng
26/05 International Friendly Ma rốc * 0 - 0 Burundi 2 Thua
01/04 International Friendly Ma rốc * 2 - 1 Paraguay 0.5 Thắng
28/03 International Friendly Ecuador * 1 - 1 Ma rốc 0 Hòa
10/01 Cúp bóng đá Châu Phi Cameroon 0 - 2 Ma rốc * 1 Thắng
04/01 Cúp bóng đá Châu Phi Ma rốc * 1 - 0 Tanzania 2 Thua
30/12 Cúp bóng đá Châu Phi Zambia 0 - 3 Ma rốc * 1.75 Thắng


*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Haiti

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/06 World Cup Brazil * 3 - 0 Haiti 2.75 Thua
14/06 World Cup Haiti 0 - 1 Scotland * 1 Hòa
06/06 International Friendly Haiti * 1 - 2 Peru 0 Thua
03/06 International Friendly Haiti * 4 - 0 New Zealand 0 Thắng
31/03 International Friendly Haiti 1 - 1 Iceland * 0.25 Thắng
19/11 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Haiti * 2 - 0 Nicaragua 1.75 Thắng
14/11 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Haiti 1 - 0 Costa Rica * 0.25 Thắng
14/10 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Honduras * 3 - 0 Haiti 0.25 Thua
10/10 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Nicaragua 0 - 3 Haiti * 0.5 Thắng
10/09 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Costa Rica * 3 - 3 Haiti 1 Thắng


*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Ma rốc

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
20/06 World Cup Scotland 0 - 1 Ma rốc 2.25 Xỉu
14/06 World Cup Brazil 1 - 1 Ma rốc 2.25 Xỉu
08/06 International Friendly Ma rốc 1 - 1 Na Uy 2.5 Xỉu
03/06 International Friendly Ma rốc 4 - 0 Madagascar 3.25 Tài
26/05 International Friendly Ma rốc 0 - 0 Burundi 3 Xỉu
01/04 International Friendly Ma rốc 2 - 1 Paraguay 2.25 Tài
28/03 International Friendly Ecuador 1 - 1 Ma rốc 1.75 Tài
10/01 Cúp bóng đá Châu Phi Cameroon 0 - 2 Ma rốc 2 Tài
04/01 Cúp bóng đá Châu Phi Ma rốc 1 - 0 Tanzania 2.75 Xỉu
30/12 Cúp bóng đá Châu Phi Zambia 0 - 3 Ma rốc 2.5 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Haiti

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
20/06 World Cup Brazil 3 - 0 Haiti 3.75 Xỉu
14/06 World Cup Haiti 0 - 1 Scotland 2.75 Xỉu
06/06 International Friendly Haiti 1 - 2 Peru 2.25 Tài
03/06 International Friendly Haiti 4 - 0 New Zealand 2.25 Tài
31/03 International Friendly Haiti 1 - 1 Iceland 2.5 Xỉu
19/11 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Haiti 2 - 0 Nicaragua 3 Xỉu
14/11 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Haiti 1 - 0 Costa Rica 2.5 Xỉu
14/10 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Honduras 3 - 0 Haiti 2 Tài
10/10 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Nicaragua 0 - 3 Haiti 2.25 Tài
10/09 Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) Costa Rica 3 - 3 Haiti 2.5 Tài