Bong da

Tip bóng đá miễn phí Kapa Helsinki vs Haka 25/09/2026

Cập nhật: 22/10/2026 16:35




Kapa Helsinki
3
  Đang cập nhật phút và tỷ số
25/09/2026 22:59 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.00 : 1 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
5.00 : 4.20 : 1.48
Tỷ lệ tài xỉu
1.00 : 3.25 : 0.80
(Đã kết thúc)




Haka

2





Haka [3]
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Kapa Helsinki vs Haka 23h ngày 25/9

Cập nhật: 23/09/2026 - 05:30 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Kapa Helsinki vs Haka ngày 25/9 giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 2 Phần Lan
25/09/2026 23:00
Kapa Helsinki
Kapa Helsinki
Tỷ lệ Châu Á
1 : 1:0 : 0.8
Tỷ lệ Châu Âu
5 : 4.2 : 1.48
Tỷ lệ Tài xỉu
1 : 3 : 0.8
Haka
Haka

Nhận định Kapa Helsinki vs Haka của i bóng đá

Phân tích trận đấu Kapa Helsinki vs Haka

Chìa khóa: 6 trận gần nhất của Haka trên sân khách về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Kapa Helsinki đang là đội có phong độ kèo tốt hơn Haka tại thời điểm này của mùa giải. Điều đó cho thấy sẽ rất khó khăn để Haka có thể thắng nhẹ trước Kapa Helsinki trong chuyến làm khách lần này.
Nhận định dự đoán Kapa Helsinki vs Haka 23h ngày 25/9
Nhận định Kapa Helsinki vs Haka 23h ngày 25/9

Nhận định số bàn thắng

Phân tích cho thấy đã có từ 3 bàn thắng trở lên. Điều đó cho thấy trận đấu trên sân vận động sắc xuất cao sẽ có từ 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Kapa Helsinki vs Haka

Kapa Helsinki không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Kapa Helsinki không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Haka thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Teemu Tainio thắng 5/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Kapa Helsinki vs Haka

Kapa Helsinki không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Kapa Helsinki không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 5/5 trận gần nhất.

Haka thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Teemu Tainio không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Kapa Helsinki vs Haka

Theo kèo tài xỉu, Kapa Helsinki về tài 6/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Kapa Helsinki về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Haka về tài 7/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Teemu Tainio về tài 7/10 trận gần đây, về tài 5/5 trận gần nhất.


Dự đoán Kapa Helsinki vs Haka của ibongda

- Chọn: Kapa Helsinki (+1).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 2-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Kapa Helsinki vs Haka

Đối đầu Kapa Helsinki vs Haka

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
25/07/2026 Haka vs Kapa Helsinki 3-1 -1 1/4 Thua 3 Tài
25/04/2026 Haka vs Kapa Helsinki 2-2 +0 Hòa Tài
17/04/2013 Haka vs Kapa Helsinki 4-0 -2 1/2 Thua 3 3/4 Tài

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Kapa Helsinki, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Kapa Helsinki +1
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Kapa Helsinki vs Haka

Tiêu chí thống kêKapa Helsinki (đội nhà)Haka (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 1/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 7/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đá, dự đoán tỷ số, tip bóng đá miễn phí, soi kèo bóng đá, soikeo, tin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Kapa Helsinki

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
19/09 Hạng 2 Phần Lan Sjk Akatemia * 2 - 3 Kapa Helsinki 0 Thắng
11/09 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 1 - 4 Pallokerho 35 * 1 Thua
07/09 Hạng 2 Phần Lan Klubi 04 * 2 - 2 Kapa Helsinki 0.5 Thắng
28/08 Hạng 2 Phần Lan Japs * 0 - 0 Kapa Helsinki 0.5 Thắng
20/08 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 1 - 3 JIPPO * 1 Thua
16/08 Hạng 2 Phần Lan KTP Kotka * 2 - 1 Kapa Helsinki 1.75 Thắng
08/08 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki * 0 - 1 Ekenas IF Fotboll 0 Thua
29/07 Hạng 2 Phần Lan Mp Mikkeli * 2 - 1 Kapa Helsinki 0.5 Thua
25/07 Hạng 2 Phần Lan Haka * 3 - 1 Kapa Helsinki 1.25 Thua
21/07 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki * 0 - 2 Klubi 04 0.25 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Haka

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
18/09 Hạng 2 Phần Lan Haka * 2 - 0 Klubi 04 1.25 Thắng
12/09 Hạng 2 Phần Lan Ekenas IF Fotboll 2 - 2 Haka * 0.5 Thua
06/09 Hạng 2 Phần Lan Haka * 0 - 2 Mp Mikkeli 1.5 Thua
28/08 Hạng 2 Phần Lan KTP Kotka * 2 - 1 Haka 0.25 Thua
21/08 Hạng 2 Phần Lan Haka * 2 - 0 Sjk Akatemia 1.75 Thắng
14/08 Hạng 2 Phần Lan Japs 1 - 2 Haka * 0.75 Thắng
07/08 Hạng 2 Phần Lan Haka * 3 - 0 JIPPO 0.25 Thắng
31/07 Hạng 2 Phần Lan Pallokerho 35 * 1 - 4 Haka 0 Thắng
25/07 Hạng 2 Phần Lan Haka * 3 - 1 Kapa Helsinki 1.25 Thắng
17/07 Hạng 2 Phần Lan Klubi 04 2 - 2 Haka * 1 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Kapa Helsinki

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
19/09 Hạng 2 Phần Lan Sjk Akatemia 2 - 3 Kapa Helsinki 2.75 Tài
11/09 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 1 - 4 Pallokerho 35 2.75 Tài
07/09 Hạng 2 Phần Lan Klubi 04 2 - 2 Kapa Helsinki 3.25 Tài
28/08 Hạng 2 Phần Lan Japs 0 - 0 Kapa Helsinki 2.75 Xỉu
20/08 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 1 - 3 JIPPO 2.5 Tài
16/08 Hạng 2 Phần Lan KTP Kotka 2 - 1 Kapa Helsinki 3.5 Xỉu
08/08 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 0 - 1 Ekenas IF Fotboll 2.75 Xỉu
29/07 Hạng 2 Phần Lan Mp Mikkeli 2 - 1 Kapa Helsinki 2.75 Tài
25/07 Hạng 2 Phần Lan Haka 3 - 1 Kapa Helsinki 3 Tài
21/07 Hạng 2 Phần Lan Kapa Helsinki 0 - 2 Klubi 04 2.75 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Haka

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
18/09 Hạng 2 Phần Lan Haka 2 - 0 Klubi 04 3.25 Xỉu
12/09 Hạng 2 Phần Lan Ekenas IF Fotboll 2 - 2 Haka 2.75 Tài
06/09 Hạng 2 Phần Lan Haka 0 - 2 Mp Mikkeli 3.25 Xỉu
28/08 Hạng 2 Phần Lan KTP Kotka 2 - 1 Haka 2.75 Tài
21/08 Hạng 2 Phần Lan Haka 2 - 0 Sjk Akatemia 3.25 Xỉu
14/08 Hạng 2 Phần Lan Japs 1 - 2 Haka 2.75 Tài
07/08 Hạng 2 Phần Lan Haka 3 - 0 JIPPO 2.5 Tài
31/07 Hạng 2 Phần Lan Pallokerho 35 1 - 4 Haka 2.5 Tài
25/07 Hạng 2 Phần Lan Haka 3 - 1 Kapa Helsinki 3 Tài
17/07 Hạng 2 Phần Lan Klubi 04 2 - 2 Haka 3 Tài