Bong da

Link sopcast Wingate Finchley vs Bedford Town 07/10/2026 01:45

Cập nhật: 23/10/2026 09:53




Wingate Finchley
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
07/10/2026 01:45 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.83 : 0.5 : 0.98
Tỷ lệ Châu Âu
2.90 : 4.10 : 1.91
Tỷ lệ tài xỉu
0.85 : 3.25 : 0.95
(Đã kết thúc)




Bedford Town

3
 
Xem: 0

Link sopcast Wingate Finchley vs Bedford Town

Link sopcast trận đấu Wingate Finchley vs Bedford Town (07/10/2026 01:45 vòng giải Cúp FA) sẽ được liên tục cập nhật trong suốt thời gian trận đấu diễn ra

Link xem bóng đá, link xem trực tiếp bóng đá, link xem bóng đá trực tuyến của trận đấu này sẽ hiển thị trước khi trận đấu bắt đầu khoảng 1 giờ !

Hướng dẫn cài đặt sopcast

Tags: SopcastLink sopcastLink xem sopcastXin link sopcastLink sopcast VTV3Link sopcast VTV6Link bóng đáLink xem bóng đáTrực tiếpXem trực tiếpLink xem trực tiếpXem bóng đá trực tuyếnXem trực tiếp bóng đáwingate finchleybedford town

Kết quả đối đầu Wingate Finchley vs Bedford Town


Giải đấu Ngày Đội bóng KQ Đội bóng Tỷ lệ KQ kèo Số BT
(2.5 bàn)
Hiệp 1 Số BT
(0.75 bàn)
Cúp FA 07/10/2026 Wingate Finchley 1-3 Bedford Town 0.5 Thua kèo Trên 1-2 Trên
Cúp FA 03/10/2026 Bedford Town 2-2 Wingate Finchley 1 Thua kèo Trên 1-1 Trên

Clip đối đầu Wingate Finchley vs Bedford Town


Không có clip bóng đá nào !

Link sopcast hôm nay (các trận đang và sắp diễn ra)



 

 Text link

truc tiep xo so | dự đoán xổ số | livescore