Bong da

Tip bóng đá miễn phí Lnz Cherkasy vs Hajduk Split 27/06/2026

Cập nhật: 30/06/2026 22:05




Lnz Cherkasy
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
27/06/2026 23:15 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.00 : 0.25 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
3.10 : 3.40 : 2.00
Tỷ lệ tài xỉu
0.83 : 2.75 : 0.98
(Đã kết thúc)




Hajduk Split

1
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Lnz Cherkasy vs Hajduk Split 23h15 ngày 27/6

Cập nhật: 26/06/2026 - 23:44 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Lnz Cherkasy vs Hajduk Split ngày 27/6 giải bóng đá Giao Hữu. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Giao Hữu
27/06/2026 23:15
Lnz Cherkasy
Lnz Cherkasy
Tỷ lệ Châu Á
1 : 1/4:0 : 0.8
Tỷ lệ Châu Âu
3.1 : 3.4 : 2
Tỷ lệ Tài xỉu
0.98 : 2.75 : 0.83
Hajduk Split
Hajduk Split

Nhận định Lnz Cherkasy vs Hajduk Split của i bóng đá

Phân tích trận đấu Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Chìa khóa: 7 trận gần nhất của Lnz Cherkasy về xỉu.

Nhận định kết quả trận đấu

Lnz Cherkasy khả năng lớn sẽ không thất bại trong trận đấu này khi đang có phong độ tốt hơn Hajduk Split.
Nhận định dự đoán Lnz Cherkasy vs Hajduk Split 23h15 ngày 27/6
Nhận định Lnz Cherkasy vs Hajduk Split 23h15 ngày 27/6

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã có không quá 2 bàn thắng được ghi. Vì vậy trận đối đầu trên sân Lnz Cherkasy khả năng cao chỉ có ít hơn 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Lnz Cherkasy không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Lnz Cherkasy thắng 5/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.

Hajduk Split thắng 5/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Jens Gustafsson không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Lnz Cherkasy thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Lnz Cherkasy thắng kèo 5/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Hajduk Split không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Jens Gustafsson không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Theo kèo tài xỉu, Lnz Cherkasy về tài 5/10 trận gần đây, về xỉu 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Lnz Cherkasy về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Hajduk Split về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Jens Gustafsson về tài 5/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.

Dự đoán bóng đá
Dự đoán Lnz Cherkasy vs Hajduk Split 23h15 ngày 27/6

Dự đoán Lnz Cherkasy vs Hajduk Split của ibongda

- Chọn: Lnz Cherkasy (+1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 0-0.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Đối đầu Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Không có thành tích đối đầu trước đây giữa 2 đội !

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Lnz Cherkasy, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Lnz Cherkasy +1/4
Tài xỉu: Xỉu

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Lnz Cherkasy vs Hajduk Split

Tiêu chí thống kêLnz Cherkasy (đội nhà)Hajduk Split (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 4/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng kèo 5/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 0/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Lnz Cherkasy

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
24/05 Ukraina Obolon Kiev 0 - 1 Lnz Cherkasy * 0.5 Thắng
18/05 Ukraina Kudrivka 1 - 0 Lnz Cherkasy * 1 Thua
13/05 Ukraina Lnz Cherkasy * 2 - 0 Sc Poltava 2 Hòa
09/05 Ukraina Lnz Cherkasy 0 - 0 Dynamo Kyiv * 0.25 Thắng
02/05 Ukraina Karpaty Lviv 0 - 0 Lnz Cherkasy * 0.25 Thua
26/04 Ukraina Lnz Cherkasy * 1 - 1 Metalist 1925 Kharkiv 0.25 Thua
13/04 Ukraina Lnz Cherkasy 2 - 2 Shakhtar Donetsk * 0.5 Thắng
05/04 Ukraina Kryvbas 0 - 3 Lnz Cherkasy * 0.5 Thắng
21/03 Ukraina Rukh Vynnyky 1 - 2 Lnz Cherkasy * 0.75 Thắng
09/03 Ukraina Veres Rivne 0 - 3 Lnz Cherkasy * 0.75 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Hajduk Split

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
23/06 Giao Hữu FK Shkendija 79 0 - 4 Hajduk Split * 0.75 Thắng
22/05 Croatia Hajduk Split * 6 - 3 Hnk Vukovar 91 2 Thắng
16/05 Croatia NK Lokomotiva Zagreb 1 - 1 Hajduk Split * 0.5 Thua
09/05 Croatia Dinamo Zagreb * 2 - 0 Hajduk Split 0.75 Thua
03/05 Croatia Hajduk Split * 3 - 1 NK Varteks 1 Thắng
26/04 Croatia NK Rijeka * 0 - 0 Hajduk Split 0 Hòa
21/04 Croatia Hajduk Split * 0 - 1 ZNK Osijek 1.25 Thua
17/04 Croatia Slaven Belupo Koprivnica 2 - 2 Hajduk Split * 0.75 Thua
12/04 Croatia Hajduk Split * 1 - 0 Hnk Gorica 1 Hòa
07/04 Croatia Istra 1961 1 - 3 Hajduk Split * 0.75 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Lnz Cherkasy

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
24/05 Ukraina Obolon Kiev 0 - 1 Lnz Cherkasy 2 Xỉu
18/05 Ukraina Kudrivka 1 - 0 Lnz Cherkasy 2.25 Xỉu
13/05 Ukraina Lnz Cherkasy 2 - 0 Sc Poltava 3.25 Xỉu
09/05 Ukraina Lnz Cherkasy 0 - 0 Dynamo Kyiv 2.25 Xỉu
02/05 Ukraina Karpaty Lviv 0 - 0 Lnz Cherkasy 2 Xỉu
26/04 Ukraina Lnz Cherkasy 1 - 1 Metalist 1925 Kharkiv 1.75 Tài
13/04 Ukraina Lnz Cherkasy 2 - 2 Shakhtar Donetsk 2 Tài
05/04 Ukraina Kryvbas 0 - 3 Lnz Cherkasy 2 Tài
21/03 Ukraina Rukh Vynnyky 1 - 2 Lnz Cherkasy 2.25 Tài
09/03 Ukraina Veres Rivne 0 - 3 Lnz Cherkasy 2 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Hajduk Split

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
23/06 Giao Hữu FK Shkendija 79 0 - 4 Hajduk Split 2.75 Tài
22/05 Croatia Hajduk Split 6 - 3 Hnk Vukovar 91 3.5 Tài
16/05 Croatia NK Lokomotiva Zagreb 1 - 1 Hajduk Split 2.75 Xỉu
09/05 Croatia Dinamo Zagreb 2 - 0 Hajduk Split 3 Xỉu
03/05 Croatia Hajduk Split 3 - 1 NK Varteks 2.75 Tài
26/04 Croatia NK Rijeka 0 - 0 Hajduk Split 2.25 Xỉu
21/04 Croatia Hajduk Split 0 - 1 ZNK Osijek 2.75 Xỉu
17/04 Croatia Slaven Belupo Koprivnica 2 - 2 Hajduk Split 2.5 Tài
12/04 Croatia Hajduk Split 1 - 0 Hnk Gorica 2.75 Xỉu
07/04 Croatia Istra 1961 1 - 3 Hajduk Split 2.5 Tài