Bong da

Tip bóng đá miễn phí Hà Lan U19 vs Bỉ U19 24/09/2026

Cập nhật: 24/10/2026 20:29




Hà Lan U19
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
24/09/2026 18:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.93 : 0.25 : 0.88
Tỷ lệ Châu Âu
2.05 : 3.60 : 2.80
Tỷ lệ tài xỉu
1.03 : 3.25 : 0.78
(Đã kết thúc)




Bỉ U19

1
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Hà Lan U19 vs Bỉ U19 18h ngày 24/9

Cập nhật: 24/09/2026 - 06:57 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Hà Lan U19 vs Bỉ U19 ngày 24/9 giải bóng đá International Friendly. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá International Friendly
24/09/2026 18:00
Hà Lan U19
Hà Lan U19
Tỷ lệ Châu Á
0.98 : 0:1/2 : 0.83
Tỷ lệ Châu Âu
1.91 : 3.75 : 3.1
Tỷ lệ Tài xỉu
1.03 : 3 : 0.78
Bỉ U19
Bỉ U19

Nhận định Hà Lan U19 vs Bỉ U19 của i bóng đá

Phân tích trận đấu Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Chìa khóa: 6 trận gần nhất của Bỉ U19 về xỉu.

Nhận định kết quả trận đấu

Bỉ U19 đang là đội có phong độ kèo tốt hơn Hà Lan U19 trong những trận đấu gần đây. Do đó sẽ rất khó khăn để Hà Lan U19 có thể có trận thắng trước Bỉ U19 trong trận đấu trên sân nhà lần này.
Nhận định dự đoán Hà Lan U19 vs Bỉ U19 18h ngày 24/9
Nhận định Hà Lan U19 vs Bỉ U19 18h ngày 24/9

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã có không quá 2 bàn thắng được ghi. Do đó trận đấu giữa Hà Lan U19 và Bỉ U19 sắc xuất cao chỉ có nhiều nhất 2 bàn thắng trở xuống.

Phân tích đối đầu Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 3 trận làm khách gần đây trên sân nhà của Hà Lan U19, Bỉ U19 thắng 1 thua 2, 3/3 trận đấu có từ 3 bàn thắng trở lên, tính 4 trận đối đầu đã qua thì Hà Lan U19 thắng 2 thua 2, 4/4 trận đấu có ít nhất 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Hà Lan U19 thắng 8/10 trận gần đây, thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Hà Lan U19 thắng 7/10 trận gần đây, thắng 4/5 trận gần nhất.

Bỉ U19 không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Bỉ U19 không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Hà Lan U19 không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Hà Lan U19 không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Bỉ U19 thắng 5/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Bỉ U19 không thắng kèo 8/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Theo kèo tài xỉu, Hà Lan U19 về tài 8/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Hà Lan U19 về tài 7/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Bỉ U19 về xỉu 7/10 trận gần đây, về xỉu 5/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Bỉ U19 về xỉu 8/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.

Dự đoán bóng đá
Dự đoán Hà Lan U19 vs Bỉ U19 18h ngày 24/9

Dự đoán Hà Lan U19 vs Bỉ U19 của ibongda

- Chọn: Bỉ U19 (+1/2).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 0-1.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Đối đầu Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
27/03/2024 Bỉ U19 vs Hà Lan U19 3-2 +3/4 Thua 3 Tài
17/10/2023 Hà Lan U19 vs Bỉ U19 5-1 -1/4 Thắng 2 1/2 Tài
30/08/2017 Hà Lan U19 vs Bỉ U19 1-2 +0 Thua Tài
19/11/2014 Hà Lan U19 vs Bỉ U19 3-1 +0 Thắng Tài

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Hà Lan U19, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Bỉ U19 +1/2
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Hà Lan U19 vs Bỉ U19

Tiêu chí thống kêHà Lan U19 (đội nhà)Bỉ U19 (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 8/10 trận gần nhất
thắng 7/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 4/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/10 trận gần nhất
về tài 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 0/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đá, dự đoán tỷ số, tip bóng đá miễn phí, soi kèo bóng đá, soikeo, tin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Hà Lan U19

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
31/03 U19 Châu Âu Hà Lan U19 0 - 3 Tây Ban Nha U19 * 0.5 Thua
28/03 U19 Châu Âu Hà Lan U19 * 2 - 1 Slovenia U19 1.5 Thua
25/03 U19 Châu Âu Phần Lan U19 0 - 3 Hà Lan U19 * 1.25 Thắng
19/11 U19 Châu Âu Hà Lan U19 * 4 - 2 Republic of Ireland U19 1.75 Thắng
15/11 U19 Châu Âu Hà Lan U19 * 2 - 1 Kazakhstan U19 3.25 Thua
13/11 U19 Châu Âu Đảo Síp U19 0 - 7 Hà Lan U19 * 2.5 Thắng
14/10 International Friendly Hà Lan U19 2 - 3 Pháp U19 * 0.5 Thua
11/10 International Friendly Hà Lan U19 * 0 - 2 Xứ Wales U19 1.5 Thua
09/09 International Friendly Anh U19 * 4 - 1 Hà Lan U19 0.5 Thua
07/09 International Friendly Hà Lan U19 * 3 - 1 Ukraine U19 1.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Bỉ U19

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
31/03 U19 Châu Âu Latvia U19 2 - 1 Bỉ U19 * 2.5 Thua
28/03 U19 Châu Âu CH Séc U19 * 0 - 1 Bỉ U19 0 Thắng
25/03 U19 Châu Âu Bỉ U19 0 - 0 Đan Mạch U19 * 0.25 Thắng
19/11 U19 Châu Âu Bỉ U19 1 - 1 Bồ Đào Nha U19 * 0.75 Thắng
15/11 U19 Châu Âu Bỉ U19 * 1 - 1 Estonia U19 2.25 Thua
12/11 U19 Châu Âu FYR Macedonia U19 0 - 1 Bỉ U19 * 1.75 Thua
11/10 International Friendly Anh U19 * 4 - 1 Bỉ U19 0.5 Thua
09/09 International Friendly Xứ Wales U19 1 - 3 Bỉ U19 * 0.25 Thắng
25/03 U19 Châu Âu Bỉ U19 * 3 - 2 Israel U19 0.25 Thắng
22/03 U19 Châu Âu Serbia U19 * 1 - 1 Bỉ U19 0 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Hà Lan U19

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
31/03 U19 Châu Âu Hà Lan U19 0 - 3 Tây Ban Nha U19 3 Tài
28/03 U19 Châu Âu Hà Lan U19 2 - 1 Slovenia U19 3 Tài
25/03 U19 Châu Âu Phần Lan U19 0 - 3 Hà Lan U19 3 Tài
19/11 U19 Châu Âu Hà Lan U19 4 - 2 Republic of Ireland U19 3.25 Tài
15/11 U19 Châu Âu Hà Lan U19 2 - 1 Kazakhstan U19 3.75 Xỉu
13/11 U19 Châu Âu Đảo Síp U19 0 - 7 Hà Lan U19 3.5 Tài
14/10 International Friendly Hà Lan U19 2 - 3 Pháp U19 3 Tài
11/10 International Friendly Hà Lan U19 0 - 2 Xứ Wales U19 3.25 Xỉu
09/09 International Friendly Anh U19 4 - 1 Hà Lan U19 3.25 Tài
07/09 International Friendly Hà Lan U19 3 - 1 Ukraine U19 3 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Bỉ U19

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
31/03 U19 Châu Âu Latvia U19 2 - 1 Bỉ U19 3.25 Xỉu
28/03 U19 Châu Âu CH Séc U19 0 - 1 Bỉ U19 2.75 Xỉu
25/03 U19 Châu Âu Bỉ U19 0 - 0 Đan Mạch U19 3 Xỉu
19/11 U19 Châu Âu Bỉ U19 1 - 1 Bồ Đào Nha U19 2.75 Xỉu
15/11 U19 Châu Âu Bỉ U19 1 - 1 Estonia U19 3.25 Xỉu
12/11 U19 Châu Âu FYR Macedonia U19 0 - 1 Bỉ U19 3 Xỉu
11/10 International Friendly Anh U19 4 - 1 Bỉ U19 2.75 Tài
09/09 International Friendly Xứ Wales U19 1 - 3 Bỉ U19 2.75 Tài
25/03 U19 Châu Âu Bỉ U19 3 - 2 Israel U19 2.5 Tài
22/03 U19 Châu Âu Serbia U19 1 - 1 Bỉ U19 2.5 Xỉu