Bong da

Phong độ Slovacko Ii vs Vitkovice 09/11/2025

Cập nhật: 25/10/2026 19:10




Slovacko Ii
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
09/11/2025 16:15 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.88 : 0.5 : 0.93
Tỷ lệ Châu Âu
1.83 : 3.75 : 3.30
Tỷ lệ tài xỉu
0.85 : 2.75 : 0.95
(Đã kết thúc)




Vitkovice

0





 

Phong độ Slovacko Ii gần đây

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ Số BT
(2.5 bàn)
1/2 H Số BT
(0.75 bàn)
Hạng 3 Séc 24/10/2026 Vitkovice 0-0 Brno B Hòa Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 16/10/2026 Hranice Kunz 2-1 Vitkovice 0 Thua kèo Trên 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 03/10/2026 Sigma Olomouc B 2-1 Vitkovice 0.75 Thua kèo Trên 2-0 Trên
Hạng 3 Séc 25/09/2026 Zlin B 0-3 Vitkovice 0.25 Thắng kèo Trên 0-2 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 16/09/2026 Vitkovice 0-3 Artis Brno 1.5 Thắng kèo Trên 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 12/09/2026 Blansko 0-0 Vitkovice 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 05/09/2026 Vitkovice 1-0 Slovacko Ii* Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 02/09/2026 Vitkovice 0-0 Unicov 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 22/08/2026 Vitkovice 0-1 Vrchovina Thắng kèo Dưới 0-1 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 12/08/2026 Nove Sady 0-6 Vitkovice 1.25 Thắng kèo Trên 0-1 Trên
Hạng 3 Séc 08/08/2026 Vitkovice 1-1 Mfk Havirov Hòa Dưới 1-1 Trên
Hạng 3 Séc 01/08/2026 Uhersky Brod 4-1 Vitkovice 1.25 Thua kèo Trên 3-0 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 26/07/2026 Ssk Bilovec 0-1 Vitkovice Thắng kèo Dưới 0-1 Trên
Hạng 3 Séc 11/06/2026 Vitkovice 5-1 Slovacko Ii* Thua kèo Trên 1-1 Trên
Hạng 3 Séc 06/06/2026 Sardice 1-2 Vitkovice Thắng kèo Trên 0-1 Trên

Phong độ Vitkovice gần đây

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ Số BT
(2.5 bàn)
1/2 H Số BT
(0.75 bàn)
Hạng 3 Séc 24/10/2026 Vitkovice* 0-0 Brno B Hòa Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 16/10/2026 Hranice Kunz 2-1 Vitkovice* 0 Thua kèo Trên 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 03/10/2026 Sigma Olomouc B 2-1 Vitkovice* 0.75 Thua kèo Trên 2-0 Trên
Hạng 3 Séc 25/09/2026 Zlin B 0-3 Vitkovice* 0.25 Thắng kèo Trên 0-2 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 16/09/2026 Vitkovice* 0-3 Artis Brno 1.5 Thua kèo Trên 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 12/09/2026 Blansko 0-0 Vitkovice* 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 05/09/2026 Vitkovice* 1-0 Slovacko Ii Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 02/09/2026 Vitkovice* 0-0 Unicov 0.5 Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Séc 22/08/2026 Vitkovice* 0-1 Vrchovina Thua kèo Dưới 0-1 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 12/08/2026 Nove Sady 0-6 Vitkovice* 1.25 Thắng kèo Trên 0-1 Trên
Hạng 3 Séc 08/08/2026 Vitkovice* 1-1 Mfk Havirov Hòa Dưới 1-1 Trên
Hạng 3 Séc 01/08/2026 Uhersky Brod 4-1 Vitkovice* 1.25 Thua kèo Trên 3-0 Trên
Cúp Quốc Gia Séc 26/07/2026 Ssk Bilovec 0-1 Vitkovice* Thắng kèo Dưới 0-1 Trên
Hạng 3 Séc 11/06/2026 Vitkovice* 5-1 Slovacko Ii Thắng kèo Trên 1-1 Trên
Hạng 3 Séc 06/06/2026 Sardice 1-2 Vitkovice* Thắng kèo Trên 0-1 Trên
Clip bóng đá (mới nhất)