Bong da

Đối đầu Kolkheti Poti vs Gori 17/06/2026

Cập nhật: 23/10/2026 17:13




Kolkheti Poti
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
17/06/2026 21:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.80 : 0.25 : 1.00
Tỷ lệ Châu Âu
2.00 : 3.30 : 3.25
Tỷ lệ tài xỉu
0.80 : 2.5 : 1.00
(Đã kết thúc)




Gori

1





Gori [10]
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Hạng nhất Georgia 20/09/2026 Gori 1-1 Kolkheti Poti Hòa Dưới 1-1 Trên
Hạng nhất Georgia 17/06/2026 Kolkheti Poti 1-1 Gori 0.25 Thua kèo Dưới 1-0 Trên
Hạng nhất Georgia 26/04/2026 Gori 2-1 Kolkheti Poti Thắng kèo Trên 1-1 Trên

Kết quả Kèo Châu Âu:

  3 trận đối đầu: Kolkheti Poti: 1 thắng (33%), 2 hòa (67%), 0 thua (0%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  3 trận đối đầu: Kolkheti Poti: 1 thắng kèo (33%), 1 hòa kèo (33%), 1 thua kèo (33%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  3 trận đối đầu: 1 TÀI, 2 XỈU, 3 1/2 H TÀI, 0 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)